Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha polisi UDSM na wizi wa magari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DASA, Feb 9, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa asilimia kubwa wizi wa magari maeneo ya UDSM na maeneo jirani ya hapo unafanywa na polisi wa kituo hiki kama sio wenyewe binafsi ni kwa kushirikiana na watu wanaowajua wao.

    Dada mmoja kwa jina la Jackline komba aliibiwa gari aina ya suzuki swift maeneo ya Engineering january 16 ikiwa imepita takriban kama wiki moja tangu dada mwingine aibiwe gari aina ya Escudo maeneo hayo hayo. Huyu dada alipotoa taarifa kituo cha polisi baada ya muda polisi hao hao walikuwa wanampigia simu kwamba gari lake wanalo na ili alipate awapelekee kiasi cha shilingi milioni 3, lakini alipowaomba kwamba ana 2.5 walimkubalia azipeleke. Huyu Dada alishtuka akaenda kutoa taarifa Kituo cha urafiki na ndipo walipotengeneza mtego na kuwakamata askari hao kwenye baa maeneo ya makaburini. Afande aliyekamatwa anaitwa afande Lufefe na mwingine kwa jina la Davis kutoka makao makuu.

    Hichi kituo cha polisi watu wamekosa imani nacho sababu wanashirikiana na hao majambazi kama sio kuiba wenyewe.

    Source: Nipashe la jana.
     
  2. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni upuuzi zaidi ya ufilauni haiwezekan kabisa watu wa usalama tunao wategemea ndiyo wanaleta usee.

    Inabidi kova alete majibu ya kienterejinsia juu ya hili
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aaah hii kali
     
  4. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    da hi noma juzi tumesikia polisi wa2 wameshiliki kuiba msasani, sasa usalama wa watu na mali zao unalindwa na wezi kweli!?
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tukigoma na hilo wanatufukuza, unakumbuka yule mmalawi aliyekuwa anapola laptop,simu na pesa hapa hall 6, 7 na pale chepo? Nani alikuwa anamsupport kama si auxilliary? Usikute hata mkandala anahusika hapo.
     
  6. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa si ni mabingwa wa kukanusha sasa na hili nalo sijui watasemaje?
     
  7. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si wanaona wao wametoswa kimaslahi, wanaamua kutafuta wenyewe maslahi?
    Si mnawaona maaskari wanavyo simamisha magari na kuanza kupotezea watu muda wao kwa kuhoji ujinga? eti fire extinguisher iko wapi,/ Kama gari ikiungua si kuna insurance? we askari inakuuma vipi kuuliza fire extinguisher? Tumewaendekeza ma askari, mpaka umekuwa mzigo kwetu.
     
  8. m

    mmteule JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Hongera sana mleta mada!!!
    Sio tu kwamba kituo cha polisi udsm kimelipaka jeshi la polisi matope, ukweli ni kwamba kimechafua jina la udsm ile mbaya. Maana juzi kati nilikuwa sehemu ya kilaji nikasikia meza ya pili wakilalamikia tatizo hilo kwa mapana sana. Ukweli ni kwamba hawa jamaa wa kituo cha udsm wameshakubuhu kwa wizi na rushwa!

    Tunaomba wanafunzi mtuunge mkono kuwang'oa hawa vibaka ndani ya chuo chetu heshima irudi!!!!!
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hebu wekeni wazi, ni askari gani hao wanaotuhumiwa, waajiriwa wa UDSM (Auxilliary Police) au askari wa wizara ya mambo ya ndani wa Shamsi Vuai Nahodha? Pale pana polisi mbili
     
  10. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waliokamatwa ni Askari wa serikali wanaokula kodi zetu. lakini vile vile wanashirikiana na hao hao auxiliary. hakuna mwema.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    tanzania police force home of greedy crooks wesring govt mask
     
  12. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! usishangae jinsi tulivyokuwa na watu mambumbumbu kwenye serikali yetu hao askari hawatachukuliwa hatua zaidi, na usikute wapo mtaani siku nyingi. Ingekuwa china wameshanyongwa hao siku nyingi.
     
  13. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Auxiliary police nao wanahusika,kama kuna lile bonge lenye pua bapa lina kiherehere kweli!
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Chukua msumeno mkate pua
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    Polisi ndio majambazi wenyewe
     
  16. C

    Cluizem Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachomwe moto.
     
  17. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nasikia dodoma kuna wizi mkali wa mita za maji, labda polisi pia wanahusika kama hali ndo hii. Jamaa yangu yuko duwasa anasema zimeishaibiwa mita zaidi ya laki tatu.
     
  18. m

    mtwevejoe Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa ambalo limejitokeza,serikali haitoi pesa za upelelezi ya kutosha za kumuwezesha askari mpelelezi kuendesha upelelezi wa kesi kubwakubwa kama hizo za wizi wa magari,kitu kilichotokea ni kuwa wale soldier waliendesha upelelezi na kumpata yule mwizi kwa kutumia simu ya mkononi kupitia kwa mtu mwingine.wale wapelelezi ilibidi waingie kwa mlango wa kulinunua lile gari kwa milion 2,huku wakiwasiliana kwa simu bila ya kuonana.wale wapelelezi walikuwa hawana pesa,ndio hapo tatizo lilipoanzia.
     
Loading...