Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha polisi kutegwa bomu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwine, Jan 27, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kitendo cha watu kuingia makao makao makuu ya polisi na kutega bomu inasikitisha lakini kikubwa ni inatia mashaka juu ya uwezo wa jeshi la polisi na vyombo vya usalama kwa ujumla, hii inatutisha wananchi kama vyombo vya usalama vimeshindwa kujilinda je vitaweza kulinda wananchi na taifa kwa ujumla?

    wapi tunaelekea?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Kama waliweza kuligundua hilo bomu kabla halijalipuka, basi wanastahili pongezi, ila wasibweteke waongeze ulinzi ili watega mabomu wakamatwe kabla hata hawafika maeneo ya watu wengi.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bongo suala la usalama bado kabisaaaaaa tuko nyuma! eti makao ya polisi hata kamera za CCTV hawana! Unategemea nini? Lazima tukubali kutumia tekinolojia katika ulinzi....kutumia 'mashushushu' peke yake haitoshi!
     
  4. E

    Exaud Minja Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mtanzania najua wabongo tulivyo wasani. Siamini kwamba hilo bomu lilitegwa na mtu kutoka nje ni usanii tuu wa kutafuta umaarufu na zawadi kama ipo kwa ajili ya kuligundua bomu hakuna lolote hii ndio Bongo.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    hilo nalo neno...
    Mtegaji angefaidika nini kwa kulipua makao makuu ya polisi?
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hili ni tusi- makao makuu ya police imetegwa bomu ina maana hakuna ulinzi? Hebu tuwe serious kidogo wawajibishwe viongozi wa kituo hicho na waliokuwa lindoni9 siku hiyo. Wawajibishwe na isiishie tu katika kusema tumefanikiwa kulitegua what if lisingegunduliwa? NI UZEMBE MKUBWA

    Wao wakiwa hawawezi kujilinda wenyewe sisi raia tutapataje imani kuwa tuna walinzi thabit? Mi cjapenda
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Alarmists na wapenda publicity what would be the motive?????????
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    watZ wengi tupo kwa lengo la kulaumu tu bila kijua madhara yake, badala ya kulipongeza jeshi kwa kazi nzuri ya kutegua hilo bomu watu tunaanza kulaumu kuwa bongo hakuna ulinzi, ni sawa lakini vitu kama hivyo hata huko kwenye ulinzi na technolojia ya kila aina ndio kunaongoza kwa matukio ya kutisha, tujifunze kujali na kuthamini majeshi yetu ili nayo yatujali na kutulinda kwa moyo mmoja
     
  9. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kutegwa bomu. Sijui kama kweli, labda waliangusha wenyewe. Lakini kuhusu umakini wa ulinzi Polisi sidhani kama wako makini kiasi hicho. Bomu hili limetegwa nje ya kituo cha Polisi laki pale Msimbazi Polisi jamaa aliingia akavunja sefu ya pesa akaiba mishahara na hawajawahi kumkamata mpaka leo.
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    vyombo vya usalama ni wazembe mno, labda kuna police kachukua pesa ili jamaa aweke bomu
     
  11. G

    Godwine JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    naona ni wakati wa kubinafsisha polisi au kubadili utawala mzima,
    ni hatari kila kukicha tukio jipya la kutegwa bomu juzi na msasani pia je usalama na polisi wako wapi?
     
Loading...