Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kituo cha polisi kimeuzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CalvinPower, Feb 4, 2009.

  1. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kuna habari kuwa kituo kidogo cha polisi kilichopo katika jengo la stendi kuu ya moshi mjini kimeuzwa na sasa ni duka la kuuzia mikate (grocery) naomba kwa waliopo karibu na huko watupe habari kamili.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mtauza hata ikulu yenu sasa!
     
Loading...