Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha polisi chagharimu zaidi ya Sh milioni 160

Discussion in 'Jamii Photos' started by EMT, May 26, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hiki ni kituo kipya cha polisi ambacho kimegharimu kiasi cha fedha kisichopungua Sh milioni 160. Hiki kituo kimejegwa mkoani Mara wilaya ya Serengeti.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kuna na "GUEST HOUSE" humo ndani?
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    sina uhakika. Labda kuna ghorofa kwa kwenda chini.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha Milioni 160, Kitakuwa na AC,Tiles pia na funiture kutoka Living Room,
     
  5. k

    kamimbi Senior Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ufisadi, jengo lenyewe limejengwa kisanii sanii tu, kama vipi tuandamane kama misri au libya, hata kama tutauwawa poa tu mbona watu wanakufa kila kukicha kwa sababu za ubadhilifu wa masisadi?
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Bila kusahau Windows 7 Kiswahili ndani.
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280

    Kweli mkuu inawezekana kuna ghorofa 2 kwenda chini.
     
  8. S

    Sobangeja Senior Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je kina serospecial kwa ajili ya wabunge wanaokosoa serikali? Mbona hakina umeme? huyo anayesoma gazeti la uhuru ni OCD au mtuhumiwa?
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Labda ni mlinzi wa kituo.
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama ya Benghazi Libya. Kitu kinajengwa kuelekea chini. Labba ndio style yenyewe.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    wonders will never cease!kina liars detector na dna machine!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    na hivyo viti vya grocery ni kwa ajili ya walinzi, wahalifu ama wapendwa wa wahalifu?
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naona hata uvivu....
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wakati mtu wako yuko ndani akifunguliwa faili wewe ndio unakaa hapo ukimsubiri.
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Uvivu wa?
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    In other words ni kua i wish nisingepata hio taarifa though nime i-appreciate...
    Hasira nilizo nazo juu ya matendo ya mis management na serkali ni mengi
    na makubwa; yet added another depressing information... Thus the uvivu...

    Uvivu juu yao kwa analysis, comment, kutafakari na kuchukua hatua...
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Inakera kwa kweli. Hata useme uchukue hatua sijui utaanzia wapi. CAG ameraise hii issue kwenye ripoti yake, but no body cares. We better go fishing.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nafikiri umenipata niliposema naona uvivu... and because it seems we are in the same boat fishing is an excellent idea... than the above upuuzi!
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naona umekasirika mpaka umeenda kinyume na signature yako. tuliza hasira kwanza otherwise hatutapata samaki hata mmoja.
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    EMT thank you for reminding me... Heat of the moment... ndo maana nikakubali kwenda fishing... a relaxing, carefree activity.

    Asha D thanks you for the useful post....lol
     
Loading...