Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha Polisi cha Mugumu chavamiwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, May 30, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Taarifa zilizotufikia punde zinasema kuwa wananchi wenye hasira wakiwa na silaha za jadi, wamevamia kituo cha polisi mjini Mugumu wakishinikiza kuwahukumu watuhumiwa wa mauaji. Kweli hawa Wakurya hawana imani na polisi. Mh Vuai ameligusia hili kupitia taarifa ya habari ya ITV. Je wananchi kujichukulia sheria mikononi ni matokeo ya wananchi kutokuwa na imani na CCM

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Source: Mdau -Mugumu
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sijakupata vizuri mkuu fafanua tukupate mkuu usilete habar nusunusu hapa itakuwa ngumu kukuelewa
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Soma taratibu ukiwa umerelax! Kituo cha polisi Mugumu kimevamiwa na wananchi wanawadai watu waliohusika na mauwaji ya raia walikuwa mahabusu wawaadhibu wao. Picha zifatilie!!
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa hapo nimekupata kumbe wanawataka wahalifu waliofanya mauaji, hapo sawa hatari hyo
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Tukio limetokea saa ngapi? Unaripoti usiku na picha za mchana. How come?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa usiku picha ingekuwa taabu kuzipata! Tukio ni Leo mchana baada ya watuhumiwa kuwekwa rumande!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    NAONA MHALIFU AMEVAA T-SHIRT LIMEANDIKWA CUF, MAMBO YA NGANGALI NINI HAYA
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamaa balaa huenda ni damu Tshirt ilikuwa nyeupe
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    duh!! Bangi zingine bana balaa tupu! Jaribu kushirikisha ubongo wako na macho
     
  10. J

    JikeDume Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko nimepata taarifa kuwa wananchi 2 wameuwawa na polisi tena kwa vurugu hizo.
     
  11. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180

    Teh teh teh teh
    Hizo mishale zinanikumbusha kipindi cha dulilo na kotoreja pia kutemya.
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hapo utakuata raia wamechoka kila watuhumiwa wakifikishwa Polisi kesho wanaonga wanaachiwa
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hivi Mkuu huyu mwanye rungu ni Polisi au raia?! kama ni Polisi ina maana nao wanatumia marungu kama hayo siku hizi!
     
  14. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du kazi ipo
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Polisi tena ??? JK asipoangalia nchi itamporomokea mikononi mwake.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni polisi geshi Mura! Iko narirungu...
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Basi kuna wanasihasa fulani watanunua hiyo kesi wanapenda kweli kuseek attation kwa gharama yoyote kaaazi kweli kweli
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Attation! Una maana gani!?
     
  19. S

    Shidoto Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama itasaidia wainunue tu hiyo kesi, maana tunakoelekea amani inatoweka, wainunue ili wasaidie wananchi serikali na vyombo vyake vinaelekea kushindwa (Mkama na Nape waisimamie).
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh Mrembo hiyo "attation" ndo nini???
     
Loading...