Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha mbezi kuzinduliwa leo na Dr.Maghufuli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by greenstar, Mar 5, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari njema kwa wakazi wa MBEZI mwisho,kile kituo tulichokingoja kwa hamu kuzinduliwa leo na Waziri wa Ujenzi ,Dr.magufuli........
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Vyoo vimejengwa?
     
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Dr Bilali yuko wapi?
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Au Maalim Seif S. Hamad?
     
  5. N

    Ndole JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu tuambiane kama vyoo vipo. Stendi nyingi sana hazina hii huduma muhimu. Nenda segerea hakuna vyoo.
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa, shughuli ya uzinduzi ni kazi ya makamu wa rais bw. Bilal, loh hana kazi ingine mwenyewe kalizika
     
  7. S

    Samsindima Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wataalam tunao. Kituo kimegharimu Shs 1.3 bilioni lakini vibanda vya abiria havisaidii jua wala mvua ni mapambo tu. Na ukiwa pale hutakiwi kuwa na haja ya namna yoyote
    licha ya kusimama hadi usafiri uje maana hata kukaa chini huwezi. Hongereni ujenzi kwa kukamilisha Bus Stand ya kustand up ana no calls... Short or long a.k.a ni ya ku beep.
     
Loading...