Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha mafuta ruvu kabla ya daraja la treni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyangomboli, Aug 6, 2011.

  1. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    ndugu zangu wana JF, nilitoka DAR ES SALAAM wiki mbili zilizopita na nikajaza petrol pale kituo cha mafuta cha RUVU sikumbuki jina lake lakini kiko mkono wa kushoto kama unakwenda CHALINZE. NIKAJAZA LITA 43 NA NILIPOTOKA KAMA KILOMETER 10 GARI LIKAANZA MISS. NIKAENDESHA NA MISS ZAKE HADI ARUSHA. NIMELIPAKI HADI LEO NIKALIPELEKA GARAGE. WAMELIFANYIA DIAGNOSIS KWENYE COMPUTER WAMEKUTA LIMEUA SENSOR 2 NA SABABU NI MAFUTA YALE. HAPA NINAHAHA KUPATA NAMNA YA KUTAFUTA SENSOR HIZO. NA WASWAHILI HATUCHUKUAGI RECEIPT HATA SIWEZI SHITAKI. NAWATAHADHARISHA MSIWEKE MAFUTA KWENYE KITUO HICHO NA VINAVYOFANANA NA HIVYO KWANI MTAPATA HASARA KAMA ILONIPATA NDUGU ZANGUNI. NAWASILISHA.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu.....jitahidi upate jina la kituo ili na wengine tuweze kuwasusia hao wachakachuaji........ila siku nyingine uwe na mazoea ya kuweka mafuta katika vituo vya aina moja na ukumbuke kuchukua risiti
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hicho kituo kiko opposite na shule fulani ya msingi pale Ruvu Darajani.
    Kimsingi kituo hiki inaelekea ni mojawapo ya vile viwanda vingi vya uchakachuaji kayi ya Kibaha na Mlandizi.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Petroli nayo inachakachuliwa?
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,930
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180

    Ndio matatizo ya Tanzania kuna watu wanalipwa kufanya hizi kazi kwa maslahi ya walipa kodi lakini hakuna kitu.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hebu ngoja kwanza: bunge la bajeti bado linaendelea, na bunge liliamua kupandisha kodi ya mafuta ya taa ili uchakachuaji usifanyike-sasa kama bado wanachakachua tufanyeje?, napendekeza tufanye mambo mawili: tuandamane kwenda kulisihi bunge likatishe vikao bcos hakuna manufaa. Tuandamane na kuteketeza vituo vyote vya mafuta vinavyo uza mafuta machafu.
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We naona hauna ufahamu katika sekta hiyo....! be quit.
     
Loading...