Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha Mafuta cha MOIL Mansour Mwanza chaungua Moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NgomaNzito, Oct 27, 2008.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu zetu wa Fire wanachapa kazi kuzima kituo cha mafuta kilichopo kwenye Round about ya nyerere Rd na Pamba road kinachoendelea kuungua baada Lori la mafuta kunza kuungua likiwa linapakua mafuta muda huu.

    Hawa ndugu zetu wa fire wanatumia maji kuzima mafuta(Petrol na Diesel) wataweza au watumie Foams??
     
  2. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    taarifa zinasema mtu mmoja amefariki dunia nitawaletea habari zaidi
     
  3. M

    Mama JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh, poleni sana huko...... Huyo alikuwa akipakua mafuata wakati engine ya gari iko on nini?
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Angalia PM yako Ngoma Nzito
     
  5. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Mzee, what is going on?!




    .
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa hii ya awali, ni vema kwa wana JF kuwafahamisha waishio Mwanza kutotumia njia hiyo!
     
    Last edited: Oct 27, 2008
Loading...