Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha mabasi Mwenge kimekuwa gulio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfianchi, Jun 15, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ndugu zanguni bado hali ya kuachia mambo yaende hovyo inazidi kushamiri hapa TZ kwa sasa kituo cha daladala pale Mwenge kimegeuka gulio kwani sasa daladala zinabanwa na hata abiria nao hukosa nafasi za kupita kwani gulio limeziba hata sehemu za kupandia abiria,kwa mpango huu si ajabu hata Ikulu kukageuzwa gulio
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sheria za nchi zitaanza kutumika tena baada ya uchanguzi mwezi wa kumi
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini huo sio utendaji na uwajibikaji jamani! hilo analolisema mtoa mada ni kweli mwenge hapafai hujui kama upo sokoni au kituo cha basi,uchafu umejaa achilia vibaka,inasikitisha sana! mi nashindwa kujua kazi ya viongozi wa manispaa nini?au ni kuvaa suti? ningelikuwa ni mimi kwa hali ile hata hiyo suti ni singe vaa,ni aibu kwa viongozi wasomi kushindwa kuwajibika tena aibu sana,au mnataka na hili aje raisi wetu ndo awaelekeze nini cha kufanya?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wao (viongozi) hawakanyagi kabisa ardhi ya pale mwenge stendi, huwa wanapita wakiwa kwenye magari ya viyoyozi. Hii kwao ni breaking nyuz! Raelly Mwenge hapafai kabisa, kwa mtu mgeni ataingia majaribuni! Ni sawasawa kabisa na Ubungo kipande cha tokea mataa hadi darajani kuelekea Riverside..full kero, hasa nyakati za jioni!
     
  5. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ujasiriamali... Hakuna mtu anayeenda karume inabidi wafate abiria huko waliko....

    Sio kwamba wahusika hawakioni hili, wanalijua na wanachukua kodi...
     
Loading...