Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kituo cha kupigia kura hakina taa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by pirate, Oct 31, 2010.

  1. pirate

    pirate Senior Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakati napita pita mitaani mida ya saa 1:30 kuangalia matokeo ya kura iringa,katika kila lituo iringa kilikuwa na taa..,except kimoja ambacho kipo located karibu na ofc ya RC iringa

    ilikuwa hivi/...,
    nmefika pale kituoni uku nikiwa na furaha ushindi unaoendelea wa chadema.,nikiwa na wenzangu wanne, tukafika pale kituoni ambapo pia tulitaka kujua CHADEMA inaendeleaje japo tulikuwa tunauhakika mambo yatakuwa mazuri,tulipofika tu tukaona kama watu wanazuiliwa vile.nikaamua niende kuangalia kuna nini?,..ndipo nlipofka pale nikasikia yule msimamz wa pale anasema kuwa matokeo bado.. na bado kura wanaendelea kuesabia.., sasa kilichonishangaza ni kitu kimoja..,sawa hatujakataa kuwa amuesabu kura lakini je mbona uko ndan giza na hakuna hata dalili ya mwanga zaid yake kulikuwa na kitochi chekundu mara nyingi uwa wanapenda kuchezea watoto.., na pia bado wanakwambia kuwa bado sana kumaliza kuhesabia kura hizo..., na katika tetes flani hivi zlikuwa hivi hicho kituo ni kituo ambacho watu waliopiga kura ni wachache sana kuliko vituo vyote vya hapa iringa.., haya hapo unazani ni zaid ya kuchakachua matokeo tu...,

    bt nmefurahi sana kuyapokea matokeo ya chadema and all the wayyyyy for slaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kwa safari yake ya kwenda ikulu:israel:
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanx mkuu, by the way tumeshaichukua halmashauri, hakuna matata
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Iringa kishaeleweka wanapoteza mda hao wanaokata umeme
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kateni umeme ila msichakachue kura zetu
     
  5. pirate

    pirate Senior Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tatizo co wamekata umeme,..hapana tatizo hakina hata umeme
     
Loading...