Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitunguu Swaumu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Feb 7, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeambiwa kitunguu swaumu huongeza mshawasha kwenye suala zima la mapenzi! Kama kuna mzoefu anaweza nihabarisha.


    [​IMG]

    The might garlic.

    Sharing is Sexy!
     
  2. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmmh, nsubiri hiyo elimu mpya
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,103
    Trophy Points: 280
    Swali lako bado ni tata,
    Hapo mtumiaji wa Kitunguu ni mwanamke ama mwanaume au wote?
    Mshawasha unaozungumzia ni upi? KUkawia? ama Kukakamaa kwa muda mrefu? ama?
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uzee una tabu.....huna mshawasha hadi unatafuta kwa kitunguu saumu? na ile kufungwa jana,mshawasha kwishney hadi baaada ya muda......
    watakujibu tu,JF kuna wajuao mambo mengi,nimepita tu nikusalimu baada ya kupotea jana......msalimu mama Mchungaji.......:laugh::laugh::laugh:
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa wanaume bwana! Ninachojua mwanaume akiisha mwandaa mwanamke wakiwa kwenye harakati za kuanza yale mambo ya kikubwa akipaka kwenye uume wake ama kwenye kichwa cha C.ndom na kuanza kulimana basi mdada atapata multiple orgasm maana atakuwa anawashwa kwa utamu. Hii nimeambiwa na wahenga.....do not try at home. Sasa sijui kama kuna faida nyingine.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah,ni mbadala wa viagra ila tatizo lake ni harufu,if you can stand it then tumia tu!
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakati mimi huwa natafuna vipande vya kitunguu swaumu kama dawa, kumbe wengine wanafanyia MISHAWASHA YA SARAKASI???
    Sasa inatumikaje??
    Unapakaa sehemu baada ya kuisaga au?? :twitch:
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Air freshers na Perfume zitasaidia!
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    why???
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahah huenda inakuongezea umaarufu na heshima kwa mwenza wako! Tafuna kilo nzima kwa siku.
     
  11. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hata mi nahtaji kuelewa waungwana..!! Tusaidiane.
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani kila siku iwe siku ya VITUNGUU TU??!!
    Aaah . . . bahati mbaya sijaoa, nadhani angekimbilia kwao :roll:
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mechi za ugenini zinafaa sana kufanyia mazoezi kijana!
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii itabidi niiongezee kwenye ile manual yangu.....
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah nimekosea njia!!!Baba mchungaji nakuona!!!Haya endeleeni wababa.........
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ukienda sokoni nunua 5 Kgs za vitunguu swaumu! Hahahahahahahaahahhah heshima itarudi bila shaka
     
  17. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SASA JAMANI SI HAKI SAWA KWA WOTE?.....:laugh:
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Timu zenyewe za ugenini kiwango duni (afya) halafu beki zao hazikabi kabisa (gono) . . . :roll:
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Baba huvai viatu wewe? Kama uwanja una miiba weka viatu kama vya wacheza Rugby
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Babuuuuu . . . . Viatu sio tatizo,
    Mimi sio Taifa Stars kwamba nakubali kucheza game za kirafiki hata na Palestina
    Sasa hapo nakuza kiwango au nashusha??
     
Loading...