Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituko masaki: Familia nyingine bana (hakikisheni kuna maji na TP)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Purity1, Jul 24, 2011.

  1. P

    Purity1 Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hiki ni kituko cha kweli,
    jana nimetoka na mwenzi wangu tukaenda kusalimia ndugu fulani ambao waliondokewa/walifiwa na ndugu yao. kwa ufupi familia hii ina uwezo mkubwa tu na wanaishi masaki. tukafika tukawakuta na kuwapa pole. wakati tupo hapo nikajisikia nataka kwenda long call (haja kubwa) nikaelekezwa wash room ilipo. Basi mimi niikaenda nikafanya mambo yangu. kumaliza nikataka kujifuta, salaleee mtume hakuna, toilet paper (TP), nikasema ngoja nitumie maji.. toba!! mungu wangu maji hakuna.. na huwezi amini na maji ya ku-flash hakuna!! nikasema ama kweli leo nimepatikana.. bahati nzuri nilikuwa nina simu yangu mfukoni, ikabidi nimpigie MWENZI wangu aje aokoe jahazi. ikabidi afanye mpangilio niweze kupata maji na toilet paper.

    my take:
    1. jamani katika familia tujitahidi kuhakikisha kuna maji na toilet paper (haina maana kuwa na nyumba yenye swimming pool halafu chooni hali ni tete)
    2. tembea na toilet paper kwenye mfuko!!
    3. simu yaweza kukuokoa katika maeneo tatatishi
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    4 fanya risk analysis kabla ya kujiachia! hujasoma mazingira ww unaendelea tu,sio ustaarabu!kama nakuona na pozi la kufungua mlango kupokea vitendea kazi!

    5 jifanyie bowel training. mtu mzima kuenda haja kubwa kwa watu sio tabia nzuri. ukiamka asubuhi seat in a toilet, take ur time na haja itakuja tu. baada ya hapo unaoga unawekelea pamba na uturi kidogo unaondoka!
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani mwanzo ulisema umekwenda kwenye msiba sio kwenye party, sasa ukosaji wa maji au TP sioni kama ni jambo la ajabu kwenye nyumba hata kama ina Sauna na Jaccuzi watu wako busy na kuomboleza na kazi hiyo ilikua ufanye wewe ulokwenda ulize kama kuna chochote chakusaidia,so kwenda kuwajazia choo, ingekua siku za kawaida umepita tuu hapo sawaa ningekuelewa,au ww ungekua huo msiba unakugusa kama ungekua na time ya ubishoo kuangalia yote hayo? ebu kua Mungwana ulienda kutoa pole hukuwenda kutafuta mapungufu ya watu.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    mgeni unakwenda nyumba za watu
    haipiti mda,unataka kwenda toilet kuacha ugali wako??????

    muwe mnajisaidia makwenu kwanza,

    inawezekana wamekufanyia kusudi ili ujifunze

    watu wengine ustaarabu wa matumizi ya toilet ni mdogo,
    akitoka yeye,toilet haitamaniki
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ndio maana mm sipendi kula mdudu na supu mara kwa mara
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    post haina maana,aina fulani ya umbeya
     
  7. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Mkuu vitendea kazi vilipochelewa kuja siyalikauka kabisa!
     
  8. P

    Purity1 Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani sikueleweka.. msiba ulikuwa umeshatokea long time.. like more than a month ago!!
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    Siku ingine ukienda kuwatembelea hakikisha unavaa "adult diapers". Unaachia mavituz hapo hapo mnapoongea, nani anajuwa? siri yako!
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    Register needs to be cleaned!
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    Soma jina la jukwaa, wala usimahanike!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    we ndo staili yako?unantisha lol
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    "Kula mdudu upate mdudu"
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa bure na kwako pia.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    sipati picha kama umeachia vitu hapo na ushungi ulivyojikausha lol
     
  16. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimependa hii FF
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Haa sasa hao wana uwezo kama unavyotaka kutuamini..??mi naona hawana ustaarabu, kwani busara zinaanzia sehemu kama hizo maliwatoni.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    Khee, kwani mie ndio nlioalikwa nyumba isiyo na maji? kwanza hiyo mikaratasi sie wengine tunajikaushia tu, mwanamke maji babu tena sharti ya mawardi na maasumini.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hahaha,lol! kwa kweli umenichekesha kwa curiosity hii,lmao!
    QUOTE=The Boss;2269239]sipati picha kama umeachia vitu hapo na ushungi ulivyojikausha lol[/QUOTE]
     
  20. m

    mbweta JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mytake ni kwamba kubwa na ndogo umalize kwako usiwajazie bili za dawasco wenzio. Pole sana inaelekea wenyewe wanajua jinsi ya kucheza na hyo ishu.
     
Loading...