Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituko harusini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr wa ukweli, Aug 5, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    last wk nlihudhuria send off moja maeneo ya Tabata jijini dsm, wakati bibi harusi anatambulisha ndugu zake mwisho akamtambulisha X-boyfriend wake nanukuu '" napenda kumtambulisha mwanaume wangu wa kwanza kabisa" mwisho wa kunukuu, mwanaume akasimama watu wakaguna ukumbini, ila nilipofuatilia ni kakuta huyo X-BF amazaa nae mtoto mmoja.

    Je ni sawa kumtambulisha harusini/send off mpenzi wako wa zamani hata kama umezaa nae??
     
  2. S

    Sharp Observer Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu ndoa za siku hizi ni kutimiza wajibu tu, ili maisha yaendelee
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa aliyekuwa anaoa hakutoa talaka hapo hapo?
     
  4. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo mwita maranya haitakiwi kutoa taraka, unachotakiwa ni kushukuru kwanza kufahamu kuwa kumbe huyo mkeo alikuwa tayari ameshabanduliwa na wajamaaaa..!! jambo la pili la kufanya ni wewe bwana harusi unachukua microfoni na kumtangazia huyo x-bf (a.k.a mme mwenza) kuwa sasa ache kumfuatafuata huyo mkeo na kama atamfuatafuata basi hutasita kukata kilo moja ya nyama kutoka upande wa kushoto wa ta!@#$%^&*....ko lake.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyo mdada alishazaa nae zamani nadhani ndio maana bwana harusi hakumind sana
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,064
    Trophy Points: 280
    shagiguku umenivunja mbavu loh! Na iwe warning asijejileta kwenye harusi(asishangae kuona kapewa kadi za ndugu!)
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu yataka moyo!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    Yaani harusi nyingi kuna vitu very unnecessary kwa kweli
    sijui hotuba ya shangazi..
    Mara nasaha za babu....ili mradi tu....
     
  9. Jux

    Jux Senior Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harusi zingine magumashi kweli
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hapa issue ni kutoa talaka pale pale,...tena kama ni wa dini ya kiislam unapiga tatu kabisa,...kwetu sisi wakristo ni fujo bin fluuuuuuuuuuuu
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    si afadhali kamuweka wazi, japokuwa hapakuwa mahali sahihi pa kumtambulishia! kuna mijitu inaoa/olewa na ex wake hata hajamtambulisha kwa mwezi wake coz bado wanaendelea kwa chati! akitoka honeymoon tu anaenda kuendelezea walipoishia! huyo kamtambulisha kwa maana ya kuwa biashara ilishaisha! wangapi hapa wanawatambulisha ex wao hata kwa gf/bf? huyo dada washamalizana na ex wake, tatizo ilikuwa hakuna haja ya kutambulishana hadharani!
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie ndio maana harusi nazoandaa zinakuwa kama tamasha, hakuna cha utambulisho wala nini, kwanza unatambulisha ili iweje? tambua baba na mama wanatosha, nasaha pia zinaboa tu
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mmmmh ngoja niwasaidie waalikwa kuguna!!!
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaweka wazi nini sasa , nina hakika kila atakapokuwa anaangalia mkanda atakuwa anaguna moyoni mpaka basi, amefanya kosa sana, imagine mume wake angemwalika x wake, angeweza kuvumilia huo utambulisho, usimfanyie mwenzako kitu ambacho huwezi kuki handle ukifanyiwa, na nawahakikishia huyo mume amekaa kimya ila atakuja lipiza tu, duh mijanamke mingine bwana huyu atakuwa kati ya yale makabila yanayoogopwa kwa ukali na ukatili tu
     
  15. Jux

    Jux Senior Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namtabulisha kaka yangu naomba usimame uwasalimie
    Namtambulisha mtoto wa mjomba naomba usimame uwasalimie
    Namtambulisha mdogo wake mama yangu naomba usimame uwasalimie
    Namtambulisha mtoto wa shangazi naomba usimame uwasalimie
    Namtambulisha dada yangu aliyenilea naomba usimame uwasalimie
    Namtambulisha bibi naomba uwasalimie

    Harusi zetu za kibongo hiziii
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kumtambulisha tu ndio umpe talaka?? pengine dada kafanya hivyo kwa nia njema na inawezekana knye fngu la maandalizi ya send off ex-bf ndio kawezesha kwa mgongo wa mzazi mwenzie anaolewa
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndio yapi hayo mpendwa tuwe makini nayo!
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bwaa harusi kapigwa changa la macho mchana kweupeeeee.....kuna baadhi ya watu
    wanasema watu wakishazaa hawaachani bali......
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahha na zile za .......Natambua uwepo wa Baba mzazi wa Bibi arusi,..Prof. Tilalila bin Mitungi. Yeye ni Profesa na PhD yake aliiichukulia kule Marekani
    Natambua uwepo wa Mama mzaa chema, Dr. Kiroba bint Nyagi, yeye aliishi Bradford kwa miaka saba,
    Nisisahau uwepo wa Baba Mdogo wa Bibi Arusu, Dr. Ambari wa Achari, ni Dr. kwa Mwananyamala, yeye aliishi sana Ujerumani
    Natambua uwepo wa Pro. Naniliu, yeye pia ni Mbunge wa Jombo la Naniliu
    Bila kusahau Uwepo wa Mr. Kaka wa Braza, yeye ni jirani yake Profesa

    Eh utadhani tuko kwenye mkutano wa kichama, kumbe arusi!!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jamaa mzembe naye angemtambulisha ex-gf wake ili watoke ngoma draw..
     
Loading...