Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kituko cha Waziri mkuu PINDA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chumba cha siri, Jun 29, 2012.

  1. C

    Chumba cha siri Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari wana jamii

    naomba tujadili hili kwa pamoja maana sisi wengine tukisema sana tunaambiwa ni waropokaji
    laini hawa wenzetu huwa na busara kabla ya kusema yess kweli kabisa kwakuwa wao ni viongozi wa serikali na siye wengine ni waandishi tu wa habari

    sio nia yangu kuanza hivyo lakini imenipasa kuanza na hiyo maana hata waandishi nao ni muhimiri wa nne wa serikali hivyo wanaposema kitu au jambo fulani ni lazima serikali ikalichunguza kwa makini

    kilichi nipelekea kusema kituko cha Mh.waziri mkuu ni kutokana ana kauli yake aliyoitoa juzi jumatano pale bungeni wakati akijibu hoja zilizokuwa zikielekezwa kwake naofisi yake kutoka kwa wabunge..alipoulizwa juu ya mgomo wa madaktari alisema kuwa angelitolea ufafanuzi jana lakini kinyume na hapo jana akatueleza kuwa swala hili liko mahakamani hivyo haitakuwa busara yeye kulitolea ufafanuzi swali je?wakati anawaahidi watanzania hakujua kama swala hili liko mahakamani??

    watanzania tuelewe nini juu ya swala hili?

    naomba kuwasilisha
     
  2. d

    dada jane JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawaeleweki kwa sababu wanachokifanya hakiendani na dhamana tuliyowapa. So hawana amani kwani dhamira zinawasuta. Akili zao ndogo zinaongoza akili kubwa. Kwa ufupi wanabore.
     
  3. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna PM pale', naye ni dhaifu na hafifu sana.
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Wakati anaongea juzi alikuwa amechanganyikiwa labda, huwezi jua, mbona profesa Maji Marefu alisema hivyo.. na yeye si binadamu, labda mgonjwa!!
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Liwalo na liwe
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    unajua magamba wanadhani watu ni wajinga bado, wanatuona kama watoto kutudanganyishia pipi. mimi mwenyewe nilishangaa kwa kauli hizo za kukurupuka. kwa ufupi pinda ni dhaifu, na wala hana uwezo wa kulitolea ufafanuzi hili
     
  7. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    pinda mpuuzi sana, na yule spika ndo jinga kabisa, kama kesi ipo mahakamani watu waendelee kukosa huduma? Aliulizwa na mbowe, kuna jitihada gani za ziada zinafanyika, akasema ameongea na lugalo, kweli lugalo inaweza kuhudumia mkoa mzima wa dar achilia mbali mikoa!!

    tundu lissu jana aliuliza swali la mantiki sana, kama amefanya kila kitu kwa uwezo wake kwnn asijiuzulu?

    Ameshndwa kazi, from day one nilisema this fella is too soft, mkabisha mkasema apewe muda,, namjua vzr mm nishawahi fanya nae kazi.., muoga kama kunguru
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wale ndo nyinyiem bana!
     
  9. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Damu ya dokta Ulimboka inamtesa na itaendelea kumtesa.
     
  10. d

    dguyana JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udhaifu = Uwezo uliokusudiwa kutatua au kutekeleza jambo kushidwa kufanikiwa kutokana na nguvu za uwezo huo kuwa ndogo kuliko changamoto zenyewe.

    Sasa we akili zako ndogo kuliko unaemuongoza unafikiri matokeo yake ni nini?
     
  11. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,234
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    kituko cha waziri mkuu kilikuwa jana yaani kuonyesha alivyochanganyikiwa badala ya kusema mheshimiwa spika akasema mheshimiwa waziri mkuu, teh! teh! teh! kweli maji yamemfika shingoni
     
  12. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanafanya kazi kwa kukurupuka, wanafukiri ubireshaji wa sekta ya afya( health systen strenghening , HSS), inatokea kwa usanii na kutokuwajibika. Kuna hela ya kutosha ya kuimarisha secta ya afya sema wanataka kuichota hiyo hela kwa ajili ya kampeni za uchaguzi, bahati mbaya wamekutana na vichwa vinavyoenda step mbili mbele yao. Wanatuonea sie waaalimu ila na sie twaja maana tumeshafunguka.
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    "Dr Ulimboka akigongwa na Gari au kupigwa na Majambazi msije kusema ni serikali" -Mizengo Peter Kayanza Pinda 2012( CPL building Muhimbili Hospital)
     
  14. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna wakati nilisikia alipata four ya karibu na ziro kidato cha nne(sijuwi kama ni kweli au uongo) kama ni kweli basi sishangai kwa alichosema. Kama ni uongo basi ni yale yale ya sintifanywa kitu(impunity)
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi sichangii mpaka msitu wa pande ufyekwe.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu atajichanganya sana damu ya mtu noooooooooooooooma
     
  17. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hopeless PM, i wish he was ousted.
     
  18. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm wamekosa watu makini wakufanya haya mambo, kama walitaka kumuua ulimboka dr kwa maslai ya nchi kwanini wafanye kijinga hv! C bora wangemkamata na kumficha sehemu na siku akitoka huko wampoteza kumbulumbu zote? Wajinga gn wapo huko na nyerere alipata wapi wasaidizi wake!? Jk kama vp badili watu wako wa karibu wapo very low sana!
     
  19. N

    Nambombe Senior Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda amechanganyikiwa
     
  20. N

    Njaare JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kigeugeu
     
Loading...