Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituko cha karne!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Abraham Lincon, Oct 31, 2010.

  1. A

    Abraham Lincon Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya watanzania hii leo wamepokea simu inayodaiwa kutoka kwa mh. Kikwete akiomba apigiwe kura itakayomrudisha madarakani kwa kipindi cha pili. Nashukuru Mungu sikupigiwa simu hiyo. Jambo la kuchekesha na kusikitisha ni pale anaposema atajirekebisha katika makosa yote aliyofanya katika kipindi chake cha uongozi kinachoisha. Binafsi nashindwa kumuelewa huyu mheshimiwa. Sidhani kama hata akipewa miaka 100 kuna chochote kitakachoongezeka hasa ukizingatia ubinafsi uliokithiri wa viongozi katika serikali yake. Ubinafsi uliochochea ufisadi papa wa kutisha, rushwa zilizokithiri na matatizo mengine kibao katika jamii. Sielewi kwa nini mheshimiwa hakuyaongelea hayo wakati wa kampeni badala yake akadai serikali yake imefanya makubwa. Kwa nini aombe msamaa wa makosa aliyofanya gizani?(kwa njia ya simu). Njia hii aliyoitumia mheshimiwa huyu inanifanya niamini kuwa ni kweli yeye pamoja na kundi lake wanahusika katika kumchafua Dr. Slaa ambaye pia alichafuliwa kwa njia hii hii ya simu! Hiki ni kituko kikubwa ambacho hata hivyo hakitamsaidia chochote. Watanzania tumechoka, tunataka mabadiliko! Chagua mh. Dr. Slaa, chagua CHADEMA. Mungu ibariki Tanzania, Mungu bariki uchaguzi mkuu Tanzania.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wengi sana wametumiwa ujumbe jana na kupigiwa kabisa.
    Ni upuuzi uliokithiri, na hakuna (hata kuku) anayeweza kutekeleza mwito ana ujumbe kama huo!
    Narudia kuwa ni UPUUZI(kwa msisitizo)
     
  3. A

    Abraham Lincon Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kusikia hivyo na ninaamini watanzania wote wanamtazamo kama wako.
     
  4. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watanzania, kampeni si ziliisha toka jana? mie pia nilipata simu kama hiyo saa 6.20 usiku. Hii inaweza kuwa ushahidi mzuri sana. na kilichobaki ni wanasheria wetu kukusanya ushahidi huu ili kuandaa kesi dhidi ya JK kama mkiukaji namba 1 wa kuvunja katiba na sheria za kampeni na uchaguzi.
     
  5. A

    Abraham Lincon Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena! Hili ni wazo zuri sana. Binafsi nakubaliana nawe kwa 100%. Mabadiliko Tanzania ni lazima!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naogopa kusema kama jamaa ni mweledi au wazimu wake tu wa kilevi cha madaraka.
    Mimi nimemsamehe ndo maana namtakia mapumziko ya amani baada ya leo kwani anakuja rais anayejali zaidi ya kutupigia simu.
    Ila msamaha zaidi utatolewa baada ya hakimu kusoma hukumu
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mie mke wangu amezipata hizo simu kalibia week nzima mie nimezipata chahce duu makubwa sana

     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mie mke wangu amezipata hizo simu kalibia week nzima mie nimezipata chahce duu makubwa sana
     
  9. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani hizo msg ziwekeni msizifute ili wahusika waweze kufuatilia kwa undani. Tujulishani turipoti kwa nani maana ni ushahidi tosha kabisa wa ukiukwaji wa sheria.
     
  10. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimerudi jana.sikuwepo nchini,but kama ningekuwepo natumaini ningeigiwa simu nyingi sana maana nishatumiwa e mails nyingi sana na watu wake wakinitaka niwe kundi lake,nihamasishe vijana waipigie ccm badala ya chadema,but all in vain.nashukuru kwa kutokuwepo!
     
  11. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kesi chini ya Judge yupi? Ramadhani na team yake? Kumbukeni aliwachagua yeye kwa utashi wake. Rejeeni kesi ya Mgombea binafsi na yaukikwaji wa gharama chini ya Tendwa.
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na mimi nimepigiwa simu majira ya 6pm naona ilikuwa recorded
    kinachonipa wasi wasi ni kwamba kumbe simu haina siri? kumbe mtu anaweza kukufanya chochote kwa simu?
    Naona waliopigiwa simu ni watu wa mikoa ya wapinzani akina shimbon wapare waarusha and like
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Peronally niepata SMS toka kwa JK sijui namba yangu nani kampa?
     
  14. m

    mzeewadriver Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa nini msiweke hizo msg, maana inaweza ikawa uzushi tu.kil mtu msg msg, inashindikana nini kuiweka hapa tukaiona. Ni kusubiri matokeo sasa hivi hayo mengine hayana nafasi kwa sasa.
     
  15. A

    Abraham Lincon Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani TCRA wana la kujibu hapa. Watuambie kinaganaga hawa jamaa wamepata wapi hizi namba?
     
  16. mwinyi

    mwinyi Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Kweli mafa maji haishi kutapatapa!!!
     
Loading...