Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitufe cha thanks kina utaratibu maalum?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aine, Jul 4, 2011.

  1. A

    Aine JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mods, naomba mnisaidie jamani, hiki kitufe cha Thanks utaratibu wake wa kukiweka ukoje? maana leo unakiona kesho hakipo, sababu zinazopelekea kukiweka nakukiondoa ni zipi hasa?
     
Loading...