Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu kizuri kula na nduguyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zemu, Apr 15, 2010.

  1. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wana jf, napenda kuwataarifu mapema kuwa mnamo tarehe 10/07/2010 natajia kufunga ndoa huko tanga katika kanisa la kilutheri la kana, na kisha tafrija itafanyika pale railway club kuanzia saa 2 usiku.ukiwa kama ndugu, jamaa na mwanajf nawakaribisha wote kwani nimekuwa nanyi tangu 2008 na sitakoma kuwa nanyi.karibuni sana.kama kuna mchango wowote wa fedha au mawazo ya kufanikisha tendo hili nipigie kwa simu yangu 0655469931.askanteni sana, na mungu awabariki sana.nawapenda wote.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera mpwa!.......
    YOU HAVE MY SUPPORT

    takupigiaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    congrats
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hongera Broda sana!
    Umechagua fungu jema- kuoa na kutulia na wako nyumbani!
    Kwa ushauri tu, kama una namba ya voda weka hadharani hapo, kuna namna fulani utasaidika!

    Maandalizi mema!
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Zemu tupo pamoja kama kawaida
     
  6. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongera zako!! Yes, kizuri lzm kula na mwzio
     
  7. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee! unatukimbia siyo Mpwa wako Fidel80 bado anaendelea kuji-Express! Hongera sana mkubwa
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mchango wangu wa mawazo ni kujaribu kuwarushusu walau wanaJF watano wakuonjee hicho chakula unachotajia kukabidhiwa ili wapate kutoa comments zao kama kimeiva....! Vilevile nawe uwachague walau vyakula vingine vitano vya aina hiyo uonje na upate kujitolea recommendations na kugrade kufaa chako....! Je, upo tayari?

    _____________________________________________________________________
    "Do not marry a person that you know that you can live with; Only mary someone that you can't live without...!
     
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.KUNA KWAYA KUKU HAPA DAR,SIJUI NIKUUNGANISHIE WAKAKUIMBIE HALELUYA KUUUU??
    2.HALAFU NASIKIA TUPO ZAIDI YA 16,000 HAPA JF, TUKIKUCHANGIA ALFU ALFU TU mmmh, piga hesabu mwenyewe.
    3.Minimum ya mchango unaoruhusiwa kupata kadi ni sh ngapi?
    4. NA UTARATIBU WA KADI JE?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera sana,
    Vp mma itakuwepo lakini?
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa sana carthbelt,waweza changia gari lako(la kwenye avatar)likabebea vyombo vya muziki.
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera.
    ''......Ni heri kuwa 2 kuliko kuwa 1....''.
    Bwana wa majeshi akutangulie.
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    halafu location yako inanitisha,nasikia uwepo wako,japo nikikuangalia sikuoni.
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuachana na ukapera.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hongera zemu kwa jambo jema kama hilo
    Tuko pamoja
     
  16. H

    Hamuyu Senior Member

    #16
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuko pamoja Mungu awatangulie kwa kila jambo
     
Loading...