Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu kimetupwa mchana kweupee

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 3, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kingetupwa uswahilini hata mpiga picha asingepata nafasi ya kuchukua hiyo pic.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama nilishaioa hili gongo la mboto
     
  4. w

    wa home JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zanzibar wanauamsho, noumar.
     
  5. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hayo ni maandalizi, siku inakuja!!!
     
  6. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijawai kuona icho kitu live
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ni kitu gani?bomu au?:wacko:
     
  8. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na huu ukumata wa CCM vidude vitajaa kitaa muda si muda..mambo imekuwa ngumu!
     
  9. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Red= jibu.:israel:
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Huku kwetu mbagala tunachezea rugby ni kampira kazuri tu, unataka nikuletee?
     
  11. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Liwalo na liwe
     
  12. d

    dandabo JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Ua fooling uaself
     
  13. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Chuma chakavu hicho!!
     
  14. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuwe wakweli great thinkers hakuna sababu ya kutishana. Hili ni bomu la kutupa kwa mkono (hand granade) au kiswahili tunaita gruneti likiwa ni moja ya yaliyotumika kufanya shambulizi lililoua watu juzi pale Kenya. Bomu hili hilihalikulipuka, na kwa wanaolijua vyema ataona kwamba halikulipuka kwa sababu "fuse" yake haikuteguliwa baada ya kuchomoa "pin" kabla ya kulirusha. Ujue unapochomoa "pin" unatakiwa ulirushe mara moja ili lisije likakulipukia mkononi, hivyo aghalabu inakuwia vigumu kuthibitisha kama "fuse" itawasha baruti iliomo ndani ya bomu mara baada ya kuchomoa "pin".
     
  15. King2

    King2 JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nini Bomu Granade.
     
  16. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu Hussein Njovu hongera kwa kutoa jibu la kisayansi na kuwaibisha wanasiasa uchwara walionza kutoa majibu ya kimasaburi against D. Cameron. Sijui hao jamaa wanadhani vita ni maongezi eee au ndiyo wale wa kwanza kukimbia nchi na kutuma maneno ya uchochzi kwenye mitandao ilihali hawapatwi na dhahama za ndani?? Shem on them
     
  17. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    wapi hiyo ?
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hiyo picha ya bomu la juzi huko GARISA KENYA
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kenya mdau,,,,,,,,,
     
  20. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaelewa hicho ni kitu gani? au unajibu tu?? "MUNGU AKUHURUMIE"
     
Loading...