Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu kilikata network nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chifunanga, Aug 5, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapa vipi? mtambo ulikua down, tanesco wamekata umeme? Naona wataalam wanakuna maskio.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • ONE.JPG
      ONE.JPG
      File size:
      260.1 KB
      Views:
      585
  2. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Huyo jamaa hapo nyuma ya mkuu wa kaya mwenye kaunda suti ya kahawia/brown ni nani? Maana mdau huyo kila trip ya mkuu wa kaya namuona yupo mitaa hiyo hachezi mbali au ndo wale wale UWT??
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mganga wa mkuu
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Duh! Suti ya Jeans!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jk, kwa upande wa hilo koti la jeans kachemsha
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,957
    Trophy Points: 280
    Wewe umetokea mkoa upi? wilaya ipi? kijiji kipi?

    Majibu ya hayo yatanipa wasaa wa kujibu hoja yako kwa ufasaha zaidi.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,957
    Trophy Points: 280
    Its called "casual jeans suit", highly fashionable especially when out doors and not too formal.
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Msanii mkuu kalinunua Sauzi.
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No power problem, look at them carefully, wanasikiliza some signals!
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Jamaa anakwenda na wakati, angefaa awe model!
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    The president of a nation, on official visits, is supposed to be formal.

    Kama humjui JK ukiambiwa onyesha nani rais na nani injinia hapa unaweza kusema huyo jamaa pembeni ndiye rais na JK kiinjinia kicheck bobu.
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kiranga naomba kutofautina na wewe

    Haya mambo ya foramlities za mavazi nani anaweka standard. ? Ukiwauliza wabunge au bunge kwa Nini suti ni vazi rasmi wakati Tanzania ni nchi ya Joto............... binafsi sioni logic zaidi ya copy and paste bila kufikiria .

    Hata kama copy and paste kama una picha au kumbuumbu za Alipokuja Rais G W Bush basi tazama matuio yake naz iara zake. Utaona hata hao tunaowaiga wanaweza kuwa kwenye official formal visit na bado wakavaa "casual".....

    Rais anakwenda kwenye official visit mkoani kwenye kampeni ya kupanda miti yuko na misuti... .Ndio mwanzo wa kuwekewa mikeka............
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Kama unataka kuvaa kiafrika, to be fair and consistent, nenda kichifu chifu au kifalme kama kina Mswati.

    Ukishakuwa na Republic tayari ushakubali western standards na kuanza kuzikubali nusunusu (Republic, President, parliamentary democracy etc) na kukubali kuvaa suti mara nyingine na mara nyingine kuvaa vikoti vya jeans ambavyo ni casual wear katika official visit kuna betray an inconsistency tipical of people lacking presidential gravita.

    That goes for George Bush too.

    Rais akienda kupanda miti hata kaptula ruksa, lakini hapo anapanda miti?

    Hapo huwezi kuongelea swala la joto kwa sababu hilo koti la jeans ndilo lenye joto zaidi kuliko summer suits.
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Akitoka hapo alikuwa na ki-date cha kumtoa Salma at the movies...maana hata si dinner!
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Ushaambiwa "kitu kilikata networ" umeme hamna, movie ya kuendeshwa kwa mkono na betri la gari nini?
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Movie ya projector beach kwa betri ya gari. Aaawww how romantic!
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Hahaha,

    Tunarudi kule kule, kumpa kura Kikwete kwa sababu "handsome". Hahahahaha.

    Mshua ana capitalize kwenye fluff , strong point yake!
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Capitalizing in fluff is not helping his case. Even his fanatic fans; the best they can say is "he was a very bad president but looked gorgeous on stamps"
     
  19. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nyie mnamtania raisi wetu hamjui yeye ni handsome
     
  20. N

    Namour Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmh! Nahs kuna swali kaulizwa coz wote wanamwangalia yeye.
     
Loading...