Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu kigumu kutoka tumboni kimekwama mnyeoni.

Discussion in 'JF Doctor' started by Jumakidogo, Feb 4, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu madokta ndani ya JF. Jana usiku wakati naenda haja kubwa nilihisi tumbo la kuharisha ambapo wakati ikitoka nilihisi kuna kitu kinachoma na kusababisha maumivu makakali sana. Nilipojaribu kugusa nikakuta kitu kigumu kama mfupa kirefu kidogo. Hata hivyo pamoja na kujari kukitoa nilishindwa na kuamua kukirudisha ndani zaidi. Nilipofanya hivyo maumivu yakapungua kidogo. Mpaka sasa naogopa kama ntashikwa na haja sijui itakuaje. Naomba huduma ya kwanza tafafadhari.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ulikishika na mkono? WAHI HOSPITALI
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nahitaji huduma ya kwanza kabla sijaenda hosptali. Nipo kijijini
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Piga papai za haja, mboga za majani ambazo zimepikwa kidogo ama 'blanched'- unaziosha halafu unatumbukiza kwenye maji moto tu na kutoa then unakatakata. Hiyo risasi itatoka tu. Pole, huhitaji kwenda hospitali.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    chukua ukwaju kama nusu kilo roweka kwenye maji kiasi, osha mikono iwe safi, pekecha ukwaju hadi ganda la mbegu lilainike, toa mbegu na hakikisha mchanganyiko huo ni mzito kama uji, ongeza asali kama unayo kama huna weka sukari, kunywa mchanganyiko huo asubuh kabla hujala kitu chochote uchafu wote ulioko tumboni hadi ulioganda kwenye utumbo utatoka. KUMBUKA KUKAA KARIBU NA CHOO. kila la kheri
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Rumburiya, hahaha! Naona unakaribia kuwa mrs mzizi mkavu, hongera sana! Niliona hii kitu kwa dr ndodi pia, natumaini itamsaidia
     
  7. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we vp huduma ya kwanza si ndio hiyo ushajipa ya kukirudisha ndani na maumivu kupunguza! wahi hospital haraka. na hili la mgomo wa ma dr nakupa pole mkuu
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mzeee hujapigwa kipapai kweli?? iweje tumbo la kuharisha lije jiwe?? nenda kwa mganga wa jadi kabla hali haijawa tete
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    anahitaji kuendelea kusubiri mpaka pale serikali itakapofuta kauli za kejeli dhidi ya madaktari. Tumeextend mgomo hauna kikomo.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mgomo wa madaktari umenifundisha mengi sana. Ukiwa na tatizo ni pm nikujuze dawa.
     
Loading...