Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu gani kinakutisha....?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Nov 10, 2011.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Nimepita kituo cha daladala mida ya jioni na kuona makundi makubwa ya watu wakisubiri usafiri. Nikawaza hawa watu wote wanahitaji chakula na sehemu ya kulala.
    Imenifanya nikajiuliza, je kama kabla ya kuumbwa unapewa nafasi ya kuchagua uje duniani kwa mtindo wa kitu fulani, ni kitu gani unaogopa sana kuwa? Mfano, imagine kuzaliwa swala unakuwa chakula cha simba.
    Au kuzaliwa popo unasinzia kichwa chini miguu juu.

    Vitu navyoogopa sana kuwa ni:-
    1. Chakula, watu wooote hao wanakula afu mdomoni giza sana, very scary.
    2. Nyumba, baadhi zinajaa sana watu hadi kama zinataka kupasuka.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    loh. . .
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    umewaza mbali sana mdau....
    Ukiendelea kuwaza hivi, unaweza hata kutengeneza REMOTE CONTROL ya JUA.
    Ukawa unatusaidia kupunguza makali ya jua na joto lake kali.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mmmh......nilizani naulizwa naogopa nini......
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haya bwana angalia ucje ukawaza kuwa toilet paper ukizani utafaidi
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Astaghafulilah!!
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh! yani ulivoandika iyo kichwa ya habari yako ni tofauti na yaliyomo ndani.........
    ww unaogopa nn?????????
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    life is too short to take it that serious
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mimi naogopa mende....wewe je?.(usichakachue naomba uende na melody ya uzi)....hi hi hi hi....
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naogopanga majambazi sana mimi
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Usuwaza sana ma-pythogras theorem sasa hivi. Imagine kitu kinachokutisha labda ww ungezaliwa popobawa, hulali usiku kutembelea nyumba za watu tu. Huogopi, au tayari ww popobawa wa hiari tena wa mchana kweupe
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Imagine ww ungekuwa Barbara au aliyemwoa barbara yule, lazima ikutishe sana na ulivyo mpole.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, unaogopa kuwa toilet? Kukaliwa mbona poa tu.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu kinanitisha kama umasikini...
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, umenichekesha usingizini, mende!?
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Nimesema naogopa kuwa chakula na nyumba.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Umaskini ni too relative term, unachoita maskini ww kwa mwingine ni utajiri. Labda waogopa false statement mambo ya tautology.
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Basi tuambie wewe Preta, ni kitu gani kinakutisha maishani???
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umasikini kwa maana gani? kwa sababu unashindwa kununua vitu, sababu unashindwa kubadili maisha yako au aspect gani zaidi ya umasikini?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hakuna kitu kinanitisha kama ukosefu wa akili.
     
Loading...