Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu gani kinakufanya umpende mpenzi wako zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, May 21, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jamani mi napenda sana pale girl wangu anapokuwa mcheshi,anapokuwa ananichokoza mfano amenifinya,kunikumbatia,nikirudi home/geto anipokee kwa kiss,asiwe mbishi,awe anajua kubuni mbinu za mapenzi,napenda pale anaponishauri,asiwe ananuna heri ananiambie live kinachomkera,sipendi nimwumize,niwe nacheza naye game za computer,kuangalia pamoja michezo kama soccer,maigizo,movie,kama niko free awe ananiomba tupike pamoja,kiujumla awe ananishirikisha kila kitu.
    Kitu gani kinakufanya umpende zaidi mpenzi wako?au kitu gani kinakuvutia uwe unafanya umpende au kushirikiana na mpenzi wako?
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    sex..a very good sex, if you know what I mean!!! mengine kwangu ni virutubisho na ziada nzurii!
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    The whole package....
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Navutiwa na hivyo hivyo ulivyotaja wewe. Your wife/partner must be lucky if you real "walk the talk" .

     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    1.good food
    2.good blow job
    3.good sex....
    4.a good quiet sleep....
     
  6. Rangi Mbili

    Rangi Mbili Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli... hizo ni ndoto za kufikirika, it is so 'abstract' and 'ideal'..Na sijui una miaka mingapi?? ngoja uyakute yenyewe yenyewe ndipo utajua kwa nini watu wanaachwa na kuachika...

    stay tuned
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi napenda kufanyiwa vyote vizuri vinavyohusu mapenzi katika dunia ila mi sipendi mwanaume anaepata hasira kila wakati na sababu ya kijinga.
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Rangi mbili nilishaachwa sana,kwahiyo siyo ndoto
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Mbna km ni tamthilia hii kitu
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    uko sawa,mi sipendi pia mwanamke mwenye hasira na mbishi
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    sikujua kuwa we ni mrembo
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    I know what u mean,but kama ni mwongo au mbishi?
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Rogi hahahaha sio tamthiliya hayse
     
  14. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Endeleeni kuishi maisha ya kufikirika.Mademu wenyewe wa kibongo?We jifanye unarembaremba,sweetheart nyingii,siku ukisikia masela kitaa wanakamua mzigo ndipo utatia akili!
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    @Asha D hhahhhaha akifilisika?
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    sio hata kukamua,we anakubania wengine wanamla tigo
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ubaya mmoja hapa duniani huwezi kupata mtu mwenye 'good qualities' zote unazotaka..akiwa na hiki atapungukiwa na kile au na wewe kwake hajaona ni mtu wa ndoto zake..hivyo basi unapokuwa na mtu kimapenzi/ndoa inabidi uweze ku-accomodate hizo weakness zake na yeye hivyohivyo..
    Vipi akiwa mwongo na mbishi ila anakuheshimu, anakupenda, anakujali, outing kwa sana tena wote??! umeona eeh yani kila mtu ana package yake duniani!!!
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    And you may think that you have all qualities,but your partner sees different!

     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    But kwangu asiwe mbishi tu
     
  20. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ubishi upi sasa unaouzungumzia wewe?..
     
Loading...