Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu gani au tabia gani unapenda sana,wakati hakina mantiki kivile....!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tugutuke, May 24, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dunia ina Mambo kweli.. Ushawahi kujiuliza ni kwa nini unapenda kitu au tabia fulani na wakati havina maana kivile?? Na je huwa hali hiyo inasababishwa na nini?
    Mfano,mimi napenda sana,nikiwa saloon kunyoa,basi kinyozi achelewe kumaliza. Nikiwa nanyolewa salon najisikia raha,pili napenda sana harufu ya moshi wa gari au piki piki,tatu mimi napenda sana kunya nikiwa uchi wa mnyama,sio kuvua boxer na suruali vikaishia magotini,nikikata gogo huku sina nguo hata moja najisikia burudaaaani sana.
    Ehe,, na wewe vipi mwana Jf.?
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    . Kukata gogo huku nikiwa nasomasoma thread humu JF
    . Kuimba nikiwa naoga
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh,teh,teh... We kweli ni Sniper. Hadi kwa choo Jf inasaundi kama kadaiwa! We mkaree.
     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kuweka muziki na kuufatilizia mwenyewe kwa mdomo tena kwa sauti kubwa.Yani nisipoufatilizia mwenyewe naona kama radio haina sauti hvi!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    aisee ukate gogo huku uko uchi wa ngozi
    hivi lets say ikatokea hatari ya ghafli huko toy
    inayokutaka utoke mbio za ajabu si
    utageuka kivutio?maana gogo litakuwepo bado af
    hapo mbele looooh ngoja nikuvutie hisia utakavyokuwa
     
  6. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo maana ukajiĆ­ta Deejay! We noumer.
     
Loading...