Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu cha Malawi chamtoa nishai njemba, Arusha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msandawe Halisi, Jan 21, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    [FONT=&quot] Kituko cha Arusha hiki hapa. Mtaalamu wa kuvuta boby marley, jana alizimika kama wale wanao zima Bar baada ya kukata kilaji cha nguvu.

    Jamaa kazimika kwa kitu cha Malawi. Nilimsikiaa jamaa akisema, huyu ndugu alifikiri kitu cha Arusha kama Malawi. Ikanibidi nidadisi tofauti ya kitu cha Arusha na Malawi.

    Jamaa moja akaniambia, kitu cha Malawi kwanza kinapitia kiwandani. Nikasema Eboo! Nilikuwa sifahamu. Akaendelea, kitu kikishachumwa, anapewa mbuzi kwanza akile, kisha ile waste product ya mbuzi inaanikwa juani alafu inasagwa.

    Baada ya hapo, ukali wake huwa mara 7 ya hii kitu ya Arusha. Jamaa baada ya kupiga kipisi cha kwanza, akapiga cha pili ile anamaliza tu, akanza kupiga kelele. Alikuwa anaona mawingu yapo chini ardhi juu. Punde mshikaji akazima kimyaa. Kama umuonavyo sasa hivi baada ya saa mbili kupita atleast anaanza kurikavaa.
    [/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]

    Wana JF, leo bado nipo Arusha. Kesho nitaelekea Kondoa kwa ndugu zangu warangi. Siku njema
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Akaendelea, kitu kikishachumwa, anapewa mbuzi kwanza akile, kisha ile waste product ya mbuzi inaanikwa juani alafu inasagwa.

    Sasa huyo mbuzi si nae atakuwa chizi?
    mbuzi anakula jani aka ganja!!:crying:
     
  3. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Hiyo ni mauzushi tu.cha namibia&malawi still ni mtoto wa kule kwa kah;ya ya chuga man.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkuu tuwasiliane basi ukipita hapa babati.....kitu cha malawi kipo
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ipoje hiyo?
     
  6. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    kaya ya arusha
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    makofia pls unaniumiza mbavu bana
     
  8. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yalaah!
     
  9. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Dah!! Hii kali mkuu...
     
Loading...