Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kitu cha "Kwaito" vs. kitu cha "Jaiving" ....!!

Discussion in 'Entertainment' started by ndegeulaya, Sep 24, 2011.

  1. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah! Ebana wadau, hivi nani anaweza nkumbusha kitu cha "jaiving" enzi zile za sunday-school, afu tukalinganisha na hii kitu yao humu wao wanaita "Kwaito" cjui kitu gani vile, naona ma'raia wanagonga step ile mbaya hapa ndani ya babylon club, hahaa ....!
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwaito mambo yote mkuu hata kama sichezi napenda kuangalia,Babylon club iko pande zipi ?
     
  3. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babylon club ni pande za A-town mkuu na mambo ya "TGIF", karibu sana ..!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asante nikija huko nitapita,niko Dar sisi hucheza Bil's,Maisha,Masai na San Ciiro.
     
  5. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoko mkuu,

    cheerz ....
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Savanna ndio mambo yote!
     
  7. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Savanna hiyo si ni kinywaji mkuu, au
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    eneo la kujiachia dar mkuu!hapo savanna aibu!
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Si mupromote vya kwenu?

    Watz bwana wanatengeza vya wenzao vya kwao vinaporomoka.
     
Loading...