Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu cha kuangalia wakati wa kutafuta mchumba wa kuoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Sep 25, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tuseme wewe ni mwanamume na watafuta mchumba , kitu gani utakachoangalia kwanza kabisa?. Yaani kivutio cha kwanza ni kipi? Utavutiwa na nini au sehemu gani ya mwanamke?


    Utafiti wa hivi karibuni unaonyesha kitu cha kwanza kabisa wanaume anachoangalia katika mwanamke ni matiti. Naam Matiti.
    Chuo kikuu cha Victoria University of Wellington nchini Uingereza, kimefanya utafiti na kubainisha kwamba kabla ya mwanamume kuangalia tabia, elimu au nasaba ya mwanamke wao hupiga jicho kwanza kabisa kifuani kuangalia kukoje?


    Watafiti hao wamegundua kwamba wanaume wengi huwa hawa kupiga jicho ...pa mara moja tu! Hapana! Wao huangalia kwa muda mrefu kabla ya kufikia uamuzi wa nimwambie au nisimwambie?.

    Ni utafiti wa chuo kikuu cha Victoria kilichoko Wellington, mjini London, Uingereza.

    Jee unafahamu kuwa matiti ya wanawake sio saizi moja? Kwa kawaida moja ni kubwa lengine ni dogo. Wanasayansi wanasema titi la kushoto kawaidi huwa ndilo kubwa kushinda la kulia. Lakini tofauti yao ni ndogo kiasi kwamba sio rahisi mtu kugundua.

    Sijiu kama unafahamu kuwa hata chuchu zenyewe za matiti zina tofautiana kwa ukubwa. Usihadaike ukaziona zote zimechomoka kifuani ukafikiri zinaelekea upande mmoja. La hasha! Chuchu moja inaelekea mbele nyengine upande kidogo
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahaahaaaa! Mbona hamtonipata na hiyo mbinuuu!!!!! Nikipiga zangu sidiria za MAXMISER boobs Mashalaaaah!, siku nikiamua nitoke kibantu Natinga ya kuyabana, Siku nikiamua to show what my mama gave me for free natinga kitu cha PUSH UP kama Pam Anderson utanijua? Sasa kila ukitoa mijicho utabaki na miswali.
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ukweli mimi mwenyewe matiti kwangu ni preference ya kwanza ikifuatia mahaga, lakini siku hizi sina imani navyo kwa sababu matiti feki makalio feki ndo fasheni kwa sasa kwa wanawake, utaona kasichana kameyapandisha juu utadhani natural sasa toa hizo nguo zilizoyashikilia unachoka kabisa kama malapa
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    hahahhahaa.... Si mchezo,wenye chuchu saa kumi na tatu imekula kwetu..sio???
     
  5. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Mwili ulio jaa jaa kidogo, urefu wa wastani, maji ya kunde au rangi ya chungwa..........halafu shungi iambatane na baibui hapo........ah! Mashallah mwanapwani mimi hapo tena, nguvu zote kwisha nakufa na kuoza kabisaaaa......
     
  6. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Kimsingi katika swala la kutafuta mchumba huwa naangalia A, B, C, D NA E
    A=Age difference inamata
    B=Beautiful, mrembo kwangu lakini hasa chocolate and black beauty
    C=Character, tabia ni muhimu
    D=Dignity, utu wema
    E=Education, ni muhimu kwa kiasi kikubwa, siyo una master unambeba mtu wa drs la 7 au 4m4, inawezekana lakini hatakuwa huru sana
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwa mbinu za matiti, hamuwapati wanawake......wameingia mkenge wengi tu. Jipangeni kwanza.
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hata sikumbuki ni kitu gani kilinivutia kwa mama Ngina...LOL
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Watabaki kudhani..... kampendea nini

    Labdaaaaaaaaaaaa ni.. macho yake

    Labdaaaaaaaaaaa ni... sauti yake

    Labdaaaaaaaaaaa ni... mwendo wake
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    mi CUTE wangu kakamilika kila idara
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hizi tafiti za kizungu zaidi
     
Loading...