Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitoweo!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwalimu, May 26, 2011.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Jamaa wametoka mawindoni....

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Sasa nikwamba wanakwenda kumla nini mbona sielewi?
     
  3. wende

    wende JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du hawa wazee wanatisha kweli kweli,sijui ni wapi apo!
     
  4. S

    Sambwisi Senior Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chatu ingawa sijamla mla nimewahi kumchuna ngozi ana nyama mzuri tu na hana sumu, pia taarifa nilizonazo nyama yake ni tamu so ni poa. Pia ikumbukwe binadamu hapa duniani ana kitu kimoja kikuu kinachofanana ambacho ni kula vyote vinavyomzunguka visivyo sumu kwake. Hakuna haya ya kushangaa! Mkunga, Kamongo ni nyoka wa majini; wanaliwa, kwa nini chatu siliwe? Huo ni mfano mmoja tu. Pia ifahamike kwamba njia moja nzuri ya kuangamiza viumbe wengine waharibifu na waletao madhara kwa jamii ni KUWALA. Jimbo moja nchini India waliwahi kuhamasisha wakazi wao kula PANYA (ambae walidai ana nutrition benefits nyingi ikiwamo kuongeza hamasa ya kujamiiana) kwa vile walileta uharibifu mkubwa.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,033
    Likes Received: 6,723
    Trophy Points: 280
    chatudume
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    una matatizo wewe sio bure
     
  7. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa sio watindiga wa Karatu
     
  8. Kariakoo

    Kariakoo Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitoweo !!!:tonguez: Hiyo wanatengeneza pesa nzuri kwa ngozi tu, imajini mikoba, walet viatu vingapi vitatoka hapo. nipeni email zao tufanye deal sisi:biggrin1:
     
  9. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! Hivi yule wetu aliyeibiwa na kurudishwa pale maliasili mpingo hse bado yupo kweli? Yaonekana kila kitu kinatumika. Nyama inaliwa, ngozi dili, mifupa je?
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu nini tena unataka kunitafuna
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu acheni hizo
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mfugo huo mazee, mnampigia hesabu kumla chatu wangu?...mwe! hamuoni yuko hai anapumua kabisa?
     
Loading...