Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitoweo bila jasho

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndoa, Dec 19, 2011.

  1. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    KORONGO-CRANE.jpg ndege jamii ya korongo ajipatia kitoweo cha samaki kiulaiini toka kwa mchuuzi.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    halafu sisi wanatuuzia, aisee
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Naukumbuka ulle usemi usemao - Kila Mbuzi atakula kwa urefu wa kamba yake!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kila mla cha mwenzie na .......................!
     
  5. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu ni mfano hai wa UFISADI kwani huyo ndege anachukua akijua haonekani au mdau hawezi kumfanya chochote
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii imekaa kitanzania sana hii.
    Bi kiroboto and co.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah halafu jamaa hatoi msaada kabaki kushangaa
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bongo ungesikia huyo ndege si bure ni jini hilo!!!!!
     
  9. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu Bongo watu walivyo nahasira ndege atapata wapi nafasi ya kumkaribia binadamu!
     
Loading...