Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitovu ni hatari eeh...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Oct 26, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna hii imani au sijui kama ni ukweli, watu wengi wa kanda ya kaskazini, na baadhi wa sehemu nyinginezo wanasema kwamba mtoto mchanga wa kiume akiangukiwa na kitovu chake maeneo nyeti wakati kinapokatika, basi mtoto huyo naniliu yake ndo haitafanya kazi tena, yaani haitasimama.

    Hivyo wanahakikisha kuwa kipindi hicho kikikaribia, mtoto anavalishwa manguo kwa umakini wa ajabu!

    Kuna ukweli gani kuhusu hili wataalamu?
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...
    PJ hizo imani mbona ziko sehemu nyingi tu ingawa hata mimi sioni connection kisayansi sijui wataalamu wa tiba watujuze.....Kitovu+Kuangukia dudu= impotence!! Vipi ikiwa ni mtoto wa kike same applies??!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nadhani kwa mtoto wa kike hiyo formula yako hapo juu hai`apply!
    Kwahiyo, na tuirekebishe formula yako isomeke:

    Kitovu+Kuangukia dudu(ya kiume)= impotence!!

     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho, ni imani isiyo na maana kama zile za zamani zilizokuwa zikiwazuia akina mama wajawazito wasile mayai ili watoto wasizaliwe wakiwa sijui na nini sijui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii ilikuwa ni kuhakikisha kitovu kinapodondoka ni lazima kionekana, kwa maana mitaa ya Ziwa Magharibi hicho kitovu ni lazima kizikwe na watu fulani na sehemu fulani ya shamba (ekibanja). Ndio maana wanapokwenda likizo waheshimiwa utasikia wakisema kwamba wanaenda "penye kitovu chao" (nimetafsiri hapo)

    Ni mila na desturi - no wonder watoto wengi (wa kiume) siku hizi wanakuwa ma-shoga, yawezekana vitovu vyao viliwadondokea!

    the message was : "tudumishe mila na tamaduni zetu"
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Katavi hakuna kitu kisichokua na maana yake regardless hiyo maana inahold ukweli or not! kama hiyo ya Kinamama wajawazito walikua wakikatazwa kula vitu kama ivyo kuzuia mtoto tumboni asiwe mkubwa so wakapata tabu kujifungua kwani enzi hizo kulikua hakuna madaktari ka wa sasa! Ila ka ni kweli au la mi hilo sijui!
     
Loading...