Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitoto cha shetani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ami, Jun 1, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  2. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa binadamu wa kawaida havuti sigara kwa mbwembwe namna hii.Huyu lazima ana uhusiano na shetani.
     
  3. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Utafiti kila aina unaonesha kuwa sigara ni hatari kwa afya.Ukiona mtu anaivuta lazima ana akili ya kishetani.
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pepo mchafu na amtoke mtoto huyu
     
  5. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    AAMIN! kwa dua yako.Lakini unadhani huyu pepo mchafu kampata wapi mtoto mdogo kama huyu?
     
Loading...