Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitoto Cha Nursery School

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndallo, Mar 30, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Katika Daladala Kitoto cha Nursery kinaimba!
    "Baba angekua Jogoo halafu Mama ni Kuku!
    Mimi ningekua Kifaranga!

    Watu wote Kimya!
    Kikaendelea - Baba angekua Beberu halafu Mama ni Mbuzi!
    Mimi ningekua Ndama!

    Konda akaona kinamzingua! Akakiuliza je Baba yako angekua ni Mlevi
    halafu Mama yako ni Malaya ungezaliwa nani?
    Kile Kitoto kikamwambia Konda mimi ningekua Konda wa Daladala!

    Nawatakia Ijumaa Njema!
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ooosh!!!
     
  3. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makonda wataua mtu
     
  4. k

    kwetup Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    saizim yao na ndiyo wakom ekuingilia maada zisizo wahusu
     
Loading...