Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitope Nauza Simu used. tatu HTC desire, Nokia 5230, Nokia 6710. Original zote.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitope, Mar 19, 2012.

  1. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    htc desire (2).jpg nokia-6710-navigator.jpg nokia 5230.jpg

    Zote ni original na zimetumika! htc imetumika takriban miezi 9, 5230 mwaka na 6710 imetumika miezi 6. zinashuka dar tarehe 28/03.
    Bei HTC = 500, 000Tsh.
    Nokia 5210= Sijui ngapi niuze
    NA Nokia 6710 = 450,000Tsh.
    hiyo nokia ingine mwenye kuweka dau na alambe.
    Specification mtanisamehe, mwenye kuitaji azi google please. ni nyingi na sina muda wa kuzinukuu zote hapa.
    haya wananenii. nasubiri sasa..
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Minataka hiyo htc ila kilo mbili na nusu ndo hipo kama uko tayari PM me 2fanye business.
     
  3. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Laki mbili ni pesa nyingi lakini Hapana Mkuu, kwa hiyo bei wacha tu nitumie mwenyewe.
    Ps: hiyo ya silver wameshabuku waungwana imebaki hiyo dark one na hizo nokia.
     
Loading...