Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitivo cha Sheria JF!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MaxShimba, Oct 20, 2008.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Wakuu wa JF

    Is there any posibilities of having legal department here at JF? Kiwe kitengo cha kuzungumzia Sheria mbalimbali ili tuweze kuleta Mawakili, Majaji Mbalimbali kwenye forum hii ya JF. Natanguliza shukrani.

    God bless JF

    Max Shimba
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Yap, it will help alot. Legal ndio mwendo wenyewe hivi sasa, kila unapokwenda unaulizwa kama unawakili.

    I think they should put this into consideration.

    Thanks Max for your vision

     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Oct 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Working onto it... Kuna Forum ya Science and Technology iko under construction, hizi zinaandaliwa mazingira tofauti. Tupe muda tu!
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hapo hapo mkuu ndio penyewe....jamani tatizo langu mie ni sheria..tu
    uku tunakamatwa kamatwa bila mpango kwa kutojua haki zetu....

    Keep it up and let it run.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hapo tuta enjoy sana. Wako wenzetu wakina Agustoons watatusaidia hapa kwa habari za legal issues. Tutajenga kesi na kuwasaidia watu katika haki zao.
    Mungu akubariki Max
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Ni kweli kabisa. Naamini jukwa hilo litakuwa msaada mkubwa kwa watu wengi kimaisha. Maana siku hizi bila sheria mafisadi watatumakiza.

    Ubarikiwe Mkuu Max


     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Sasa ndio JF inafanya mapinduzi ya kweli ya kumsaidia Mtanzania.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Ni kweli mkuu, tunahitaji mapinduzi ya sheria.

     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Oct 21, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Haya majukwaa inabidi yakianzishwa yawe na uendeshaji tofauti na yanahitaji moderators wake maalumu, ndio maana tunajiandaa badala ya kukurupuka kuyaanzisha. Tupeni wiki hii tu
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Feb 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tumeanzisha hili jukwaa rasmi, naomba litumike kuwaelimisha wengi basi.

    Namna yoyote ya kuingiza mijadala isiyoendana na jukwaa hili haitavumiliwa.
     
  11. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #11
    Feb 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Msomi tena hapa..........mmmmhh....
     
Loading...