Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitimtim Kipawa - JK azuiliwa kupita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WomanOfSubstance, Oct 15, 2009.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    HEBU TUJULISHENI MLIOKO KIPAWA...mabomu ya machozi huko...ni aje wamemzuia mkuu wa nchi asipite?
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni kweli VC,

    Mabomu ya machozi yanaendelea kupigwa...

    Hii imesababisha hata nikate simu kwa mwakilishi wetu kwenye Press Conference ya Zitto ili kuongea na huyu aliye eneo la tukio.

    Hali si shwari
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kulikoni tena wakuu. Ni maswala ya upanuzi wa airport au ni nini?
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yeah,

    Wananchi hawataki kulipwa fidia kwa sheria ya mwaka 1967. Wanataka sheria mpya ndo itumike. Leo ndio siku iliyokuwa imepangwa kuanza kulipwa kwa wananchi hawa lakini walitoa tamko kuwa hawakubaliani na serikali na hivyo leo wakaamua kutanda barabarani kumzuia JK kwenda Airport.
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,858
    Likes Received: 3,050
    Trophy Points: 280
    Bila shaka ni masuala ya fidia.Wengi wanapinga kulipwa fidia kwa kutumia sheria ya zamani wakati tayari ipo sheria mpya.

    Walioko uko tafadhali tupeni habari kamili
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    HAli kidogo imetulia ila sie tulio jirani nao tumeyapata hayo machozi
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ngongo,

    Ndicho chanzo, kuna mtu yupo jirani na eneo hilo, nitakufahamisheni hatma ya wananchi hawa.
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Great,

    Afadhali umetufahamisha walau kama hali imetulia. Ilikuwaje? Nani alikuwa anapiga mabomu hayo? Ili iweje? Kwanini wananchi watawanyishwe? Kwanini rais asiwasikilize kabla ya kuendelea na safari yake? Kipi muhimu kwake?
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwa hesabu za haraka haraka yamepigwa zaidi ya kumi tulikuwa tunawachungulia kwa dirishani tu vijana wa ukonga walivyokuwa wanakimbizana na wakazi hao waliogoma kulipwa pesa zao leo sababu kubwa ni huo mfumo wanaotaka kuutukia.

    Ila kuna bango moja limenifurahisha linasema "HATUDANGANYIKI NA VIJISENTI VYENU"
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145



    Mkuu si unajua tena hii sirikali yetu ikiamua kitu imeamua?
    Vijana wa hapa jirani na kipawa (FFU) ndio walikuwa na haka kajizoezi maana yamekaa muda mrefu kwenye ile stoo yao hayajatumika nao hawajafanya mazoezi ya kupiga na kukamata watu.

    Ili muheshimiwa apite asibughuziwe.

    Wameona hiyo ndio njia sahihi ya kuwatawanya wananchi but hali halisi walikuwa wafunge barabara wakatu mkuu anaporejea kutoka butihama ili wamweleze kilio chao kwanini serikali yake haiwatendei haki hao wakaazi wa huku Kipawa.

    Kwasababu amechoka anahitaji kupunzika

    Umuhimu wake ni kupita kwenda Ikulu .......

     
  11. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,074
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    >Kuna siku yaja lakini hatuijui, Inshallah<
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lakini watalipwaje kwa sheria mpya wakati uamuzi umefanyika kwa sheria ya zamani? wenye kufahamu sheria nifafanulieni tafadhali...
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa mkuu BornTown.

    Inasikitisha lakini ndivyo ilivyo! Tanzania zaidi ya unavyoijua
     
  14. M

    Msharika JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wananchi msikubaliane na lolote , huyo bwana msanii, tumieni kura zenu vizuri 2010 kumadabisha, manyanyaso kwa wananchi yamezidi. Kwanini mlipwe kwa sheria ya 1967 na kunasheria mpya ya malipo 2002? Wizi mtu, wanatafuta hela za campaign 2010 wawanunulie kanga na kofia kwa hela zenu, zichukueni au ********** ila angalia ametoka safari hivyo amechoka.
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kusema ukweli hii nchi inamaudhi sana wakati mwingine unaweza kukasirishwa ukajiuliza hivi hii nchi yenye sifa kwa wenzetu wanayo yafanya hi ya haki. Mfano hawa jirani zangu hapa kipawa wanataka kuwalipa fidia ya mwaka 1967 !!!!! kweli hii hi haki maana wakati sheria ya mwaka 67 inatungwa laki moja ya pesa ilikuwa ni nyingi sana mtu waweza nunu hata na gari ukajenga nyumba yako na balance ikabaki kubwa tu ya kutunza heshima mtaani.

    Karne hii ya sasa mfuko mmoja wa simenti unauzwa sh. 14500/ ukitaka kujenga nyumba ya vyumba viwili vya kulala na kajisebule potelea mbali kule posta tukakuweka nje na kuzungushia magunia n kikawa cha passport size.
    uje upewe shilingi laki 5 utazifanya nini?
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pole SINKALA, kama nakuona vile unalia kuna bomu limeanguka mbele yako au nakufananisha?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mambo ya Mbeya, Mawe na Kuzomewa ....Leo tena kazuiwa

    I am Smelling French Revolution very soon than later, wananchi tumechoka!
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwasababu walijafanyiwa tena tasmni upya nadhani ilikuwa mwaka jana mwanzoni na kama walikuwa wanlijua hilo kwania kipindi kile (awamu ya kwanza) waliposema wanataka kupanua kiwanja hawakuwalipa kipindi kilekile waje wawatese weeeee halafu waseme wanwalipa now hii sio haki.
    geuza upande wapili wa shilingi ungekuwa wewe ungefanyaje??
     
  19. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    msg sent na bado watanzania si mabwege tena
     
  20. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani Afrika yatupasa kumwomba MUNGU sana atuponye na hii laana iliyoko juu la bara letu. Unyonyaji na dhuluma kila mahali. Maana kama kuna sheria mpya iweje wawalipe kwa sheria ya mwaka 1967 ambapo USD 1 ilikuwa sawa na Ths 1 kama si 2 Tshs. (mwenye takwimu sahihi anisahihishe). Ina maana watapunjwa kwa kama 650% hadi 1300 % hivi. Huu ni wizi mkubwa unaotaka kufanywa na serikali isiyojali watu wake. May GOD forbid.
     
Loading...