Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitimtim Bungeni: Wenje atolewa nje ya Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jul 27, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Naibu waziri kashikwa pabaya na MB Tundu Lissu, busara za mwenyekiti zimemsaidia sana NW coz TL alishaanza kusoma ukweli na uongo wa NW. TL kadai NW kadanganya Bunge na Ushahidi anao sasa hivi. M/kiti kamwambie asome ushahidi na ananza kusoma, MB mwingine anaomba mwongozo kusema alete ushahidi badae na kipindi cha maswali na majibu kiendelee.
    Nadhani inahusika na wananchi kuchangishwa na serikali. NW akitaka kujitetea, M/kiti anampiga stop. Bunge tamu kweli sasa hivi.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi nilijua wamezipiga kavu kavu kama nigeria!
     
  3. 2

    2simamesote Senior Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku kuwasilisha kwa maandishi ni ujanja wa kulinda,wamewasilisha mara nyingi ila mpk leo hakuna majibu
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    duuuh. . . . !
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    Mi nilidhani unasema wamerushiana viti kama Somalia.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    naibu waziri wa nini? na ilikuwa ni issue gani?
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa wewe unaonekana unapenda sana mabifu!!
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu kwani yale masofa yanaweza yakabebeka pale yalipo? km wakitaka kuzichapa ni mpaka mmoja asimame amfuate mwingine.
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    sizinga ..... i trust you and nadhani 2015 unatakiwa kuwa mjengoni
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hata mm mkuu tukutuku, napenda wazichape, ila mimi huwa sipendi kupigana, nikizidiwa nanyanyua jiwe la fatuma.
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuwa mvumilivu si unajua siku hizi JF ilivyopoteza mwelekeo mtu anakuja na hoja ambayo aijakamili na hayuko teyari kufafanua zaidi!kwa mfano NW,TL maana yake nini?hii ni kumchanganya msoma mada!
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mi naona bora angesoma tu wananchi tukajua mbivu na mbichi...ila ndo hivyo tena!!
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kumbe mpo wengi!ipo siku utakutana na za kichina china kabla ujanyanyua hiyo fatuma yako teyari utakuwa na ngeu kama saba usoni,hapo ndiyo utajua mabifu si mazuri!!
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muheshimiwa tupe taarifa iliyokamilika tuweze kuchangia!!
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eleza vizuri usomeke, panga maneno yaeleweke, eleza hoja zilikuwaje ili tuelewe na mwisho ukawaje Kisha toa commets zako wenzako tupo mbali na TV jitahidi eeeeh
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Najaribu kufikiria nachojifikiria Anna Makinda moyoni mwake.....''Tundu Lisu mchochezi anataka bunge lisitawalike huyu''....., tehee tehee CCM wabadilike siyo kila mwaka ni 1990
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kazi kwelikweli haya bana:

    NW-Naibu Waziri(Sijajua ni wa nini coz wanasema tu Naibu Waziri-hawajaspecify)
    TL-Tundu Lissu.
    MB-Mbunge
    M/Kiti-mwenyekiti anayeendesha bunge

    naona hawa watazichapa si muda mrrefu
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tunahesabu siku ifike zipashwe bungeni, mwenyekiti naye inamaana hajui utaratibu? kama alishamruhusu kusoma ushahidi kwanini apandwe kichwani na magamba?
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Siku hizi hakika bunge linachangamka,si kufanya sehemu ya rubber stamp.
     
  20. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Topic ya ubishi inahusu nini haswa!?? yaani ni kitu gani TL anambana nacho NW??
     
Loading...