Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitimoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Van pierre, Mar 27, 2011.

  1. V

    Van pierre Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina rafiki yangu m1 mwislamu ngangari analalamika eti kuna nyumba ya marafiki zake wamemlisha nyama ya nguruwe mara 3 bila ya yeye kujua katika mazingira yale yale yanayofanana!!!!eti mara ya 1 alienda akakuta rosti la ukweli,yeye akadhani ni cow akaligonga,alipomaliza washkaji wakamtonya kuwa ishu ni mdudu!!!eti hali hiyo ilijirudia katika siku zingine mbili tofauti za usoni!!!wanajamii huyu jamaa ana haki ya kulalamika kweli!?inavyoonesha alinogewa na kujitupia kitu cha mdudu
     
  2. c

    chetuntu R I P

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Astaghfirulah!!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Argggggggggrrrh!
    Ostadhati nashindwa kuchangia hii mada.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mduu kamtamkia huyo.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Seriously speaking na ukiachilia mbali makatazo ya dini - lile dude lina sura mbaya mno na linakula hovyo sana - halipendezi kulila.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! Na pia inasemekana vitu vinavyokatazwa ndio watu wanapendelea zaidi!
     
  7. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahahahaaah!! Na pia inasemekana vitu vinavyokatazwa ndio watu wanapendelea zaidi!

    ni kweli kabisa, kwa mfano:

    Usizini

    Usiue

    Usiibe

    Usitamani

    Duh! kweli hii ni noma!
     
  8. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sio kwamba inakatazwa ndio maana watu wanapenda.....Ni kwamba imeonekana watu wanapenda sanaaaa ndio maana imekatazwa.......we umewahi kusikia dini inakataza kula mchanga.....au kugusa nyota?

    Hizi dini zetu mbaya sana, zinasubiri kitu kipendweeeee ndio zinaanza kukataza....wakataze kukaa macho miezi mitatu mfululizo basi.
     
  9. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Haujamkuta amepikwa na wanawake wanaojua kupika........... mamangu alikuwa anapenda kusema eti kimepikwa na mwanamke aliyepo uc*
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hilo mkuu katavi halina ubishi kabisa kama Ernie anavoeleza hapa chini :lol::lol::lol:



    Ukweli ni kwamba jamaa ashanogewa na mdudu hawezi tena kuacha!!
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ipo siku babu wa loliondo atatangaza kikombe na kitimoto,hapo patakua patamu sana.....
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hivi ni kweli wanaJF lile dude huwa nalo linapitia mzunguko kama wanawake? kama ni kweli basi hapo ndo nilitia kinyaa zaidi:shock:
     
  13. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dah!! uislamu kazii!!!!
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Si kweli, wanaopitia huo mzunguko ni primates, ambao hu-share family 1 na mwanadam.(mfano, sokwe) ambao kule congo ni nyama safi kuliwa
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mmmm???:nimekataa:hurt:
     
  16. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kula kitimoto ni dhambi kubwa kuliko uzinzi,ulevi,uongo na nyingine nyingi zinazofanana na hizo?Mbona wakizini hawalalamiki?hapo ni bora kujipanga sawa sawa.
     
Loading...