Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitimoto chamharibu Wema

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MziziMkavu, Apr 17, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Siku chache baada ya kubainika kuwa, Miss Tanzania 2006-07 ambaye pia anatisha katika tasnia ya filamu nchini, Wema Isaak Sepetu ni mtumiaji mzuri wa nyama ya Nguruwe ‘Kitimoto’, imeonekana kuwa msosi huo umeanza kumharibu kwa kutokwa na minyama uzembe.

    Kwa mujibu wa uchunguzi wetu, kwasasa mrembo huyo ameongozeka unene na kuwa na ‘shavu dodo’ tofauti na ilivyokuwa hapo nyuma kidogo, huku utumiaji wa nyama hiyo ukitajwa kama chanzo.

    Akiongea na Mwandishi Wetu, rafiki wa karibu wa msanii huyo aliyeomba hifadhi ya jina lake alisema kuwa, ulaji wa Kitimoto kwa Wema huenda ukamuathiri kwani kwa muda mfupi ‘figa’ yake imeanza kubadilika.

    “Yaani Wema kwa Kitimoto usimpimie kabisa, lakini sasa ulaji wa nyama hiyo umeanza kuuharibu mwili wake kwani katoka minyama uzembe, nimekuwa nikimshauri ale kwa kiasi lakini mwenyewe anaona sio ishu,”alisema shoga huyo wa karibu na Wema.

    Katika siku za hivi karibuni, Wema alinaswa akipata nyama ya Kitimoto pamoja na ndizi za kuchoma katika baa moja bubu iliyopo nyuma ya Ukumbi wa Africentre uliopo Ilala jijini Dar es Salaam huku akishushia na kinywaji murua kisicho na kilevi.

    Msanii wa filamu ambaye anajulikana zaidi kwa ‘taito’ ya Pacha wa Uwoya, Jacqueline Wolper amepigwa chini kwenye shindano la kusakata muziki, maarufu kama Serebuka.

    Za chini chini zinadai kuwa, Pacha wa Uwoya ameburuzwa out ya mashindano hayo yanayosindikizwa hewani na runinga ya TBC1 baada kuwa mtoro kwenye mazoezi.

    Aliposakwa kwa simu na kijiwe hiki, Jack hakupatikana hata.

    http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/kitimoto-chamharibu-wema
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hakijamharibu bana kimempenda zaidi
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    sasa mnataka mzee wa meza aka mbuzi katoliki aliwe na nani? mwacheni mrembo ajinome bana! Kwani kunenepa ndiyo nini? Si ndiyo uzuri wa mwanamke wa kiafrika? Yaani watu wengine bana wanashangaza sana wanaposhabikia umbao a.k.a njia ya reli au pasi. Huo si wetu, ni wa watu weupe (wazungu).
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh mbona kabadilika siku hizi jamni mhh:brick:
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ila binadamu kweli hatuwezekani ukinenepa kosa ukikonda kosa ..kwani anaenda kushindania umiss tena
    Wema kula ile kitu inapenda na hasa ukiwa na appetite ...kuna wengine chakula kinashindikana hata kupita mdomoni
    kwa raha zako enjoy.
     
  6. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa anapendeza huyu dada
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Thats her..ameamu mwenyewe, ni mtu rational, ana akili zake na hisia, anapenda, anapendwa, ana matamanio, ana principles katika maisha yake, yuko huru, ana uchaguzi....KWAHIYO AACHWE AFANYE ANACHOTAKA...HUH!
     
  8. I

    Irizar JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wema ndugu yangu KULA KABLA HUJALISHWA, kuna watu wako pale Muhimbili sasa hivi wanakitamani chakula mdomoni hakipiti hata kiduchu. Ili mradi usipitilize ikawa mbaya kwa afya yako. Sisi ni waafrika mwanamke kuchanika babu!!!!!! Jamani hata hivyo huyu Wema anakuwa mkubwa sasa mwanadamu ananenepa pia kutokana na umri wake, jinsi umri unavyokuwa mkubwa na uzito pia unaongezeka kiasi fulani.

    Halafu watu wengine wananenepa kwa stress, isitoshe labda mchuchu kamwambia anenepe ndiyo atampenda zaidi.
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tandika KM mama kwenda mbele lakini piga sana ile ya kukausha, kachumbari safi nyingi...rost ndo unene..punguza bia, piga whisky au Konyagi..hapo makali ya unene yatapungua..Kitimoto kwa Afya zetu bana.
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,242
    Likes Received: 4,904
    Trophy Points: 280
    She is what they call "Thick Madamme", an African figure, good. Aongeze anapendeza zaidi
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh.Kazi ipo.
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    kimemharibu kwa mtazamo wa nani?
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    habari za magazeti ya bongo bwana! hiyo ndo imejaza ukurasa mzima habari ya kuwa wema anakula kiti moto kanenepa!

    nawasikitikia wale wanaonunua magazeti hayo ....duh
     
  14. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani huyu Wema si alibadili dini akawa muislamu wakati anapigwa na yule msela wake wa migo migo? Au ndio mambo yale yale ya UKIRO? Mdudu mtamu lakini, muacheni tu na si mnajua ile ni dawa.Kula tu mwaya.:target:
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    halafu umeona hapo wamechanganya cjui nani kaenguliwa kwenye kitu gani, yaani ili mradi shaghala baghala......
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa umenikumbusha ....
    'nikikonda ninao, nikinenepa nimeanza dozi'.........

    kazi kweli kweli mwacheni ajilie vyake, maisha yenyewe yako wapi

    WEMA: angalia tu usije ukapata kifafa
     
Loading...