Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitila Mkumbo na Wenzako

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sabi Sanda, Apr 2, 2011.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ACHENI USANII WA MCHANA KWEUPE----0659 28 19 64---tupigiane kupitia namba hiyo kama mtapenda. Ila kabla ya kuwasiliana MUWE MMEMALIZA KUSOMA KILA NENO KATIKA HII TOVUTI WWW.EMEAGWALI,COM PIA MSISAHAU KUIMALIZA NAYO HII WWW.ABDULKALAM.COM NA WIKIPEDIA.COM---DR.DR.DR/DR.ELIAR MWAIFUGE ATAWEZA KUWASAIDIA MTAKAPO KWAMA.
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Labda ungetoa hoja yako kwanza kisha ukasupport na hizo web page zako, maana mpaka sasa hueleweki..!!!!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Binafsi sijakuelewa unless udadavue
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa................
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,251
    Likes Received: 8,823
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nipo kizani, labda Kitila anaelewa.
     
  7. K

    KAMBI YA NYOKA New Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we sanda vipi mbona hueleweki, usanii upi? eleza jambo unalotaka kusema hapo ndiyo upigiwe kwa simu uliyoweka sio unataka tukupigie wakati huna hoja, au tupige tuulize nini unauza mboga?
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sanda mkuu kama una yako na kitila (Maana statement yako ya kwanza kwenye thread inatish) na una maadizo ya muhimu mnayoelewana wenyewe ungem-PM mtu kuliko kutuwekea thread hata haieleweki
     
  9. I

    Ike Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nipo gizani kwa hoja yako, tueleweshe Sanda
     
  10. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    EMEAGWALI.COM KILA SIKU SABA MARA SABINI. WOTE PhD ZAO HALITAMBULIKI KUANZIA JANA 03.04.2011. NA ILI WARUHUSIWE KUANZA KUFANYA UTAFITI WA PhD ZAO MPYA NI LAZIME UWEZO WA KILA MMOJA WAO KI ELIMU UWE SAWA NA UWEZO WA PHILIP EMEAGWALI AU ZAIDI.

    WASIWE NA WASIWASI TUTAONGOZANA NAO HATUA KWA HATUA. PIA WAJUE KUWA MSHAHARA WA MWEZI HUU WA NNE UTAPATIKANA PALE TU KILA MMOJA WAO ATAKAPONYESHA AMEANDIKA NINI KATIKA ROBO HII YA KWANZA YA MWAKA HUU WA 2011. HUU NI UTARATIBU MPYA WA KULIPA MISHAHARA NA UTAKUWA NDIYO WA NCHI NZIMA NA UTAKUWA WA KUDUMU.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Husomeki kabisa mkuu.
     
  12. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .:noidea::help:
     
  13. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nagundua kuwa thread nyingine kuzisoma kumbe ni amri!
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,579
    Trophy Points: 280
    kumbe vichaa hawapo milembe peke yake! yaani humu JF wamejaa vyakutosha, yaani hadi majimshindo hameshindwa kumuelewa huyu bwana! basi kazi ipo.
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    jARIBU KUFAFANUA UKISEMACHO MKUU HAUELEWEKI KABISA
     
Loading...