Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitila Mkumbo ashikiliwa na wanausalama London

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Game Theory, Apr 19, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu ya kuuliza swali la EPA

    nimepata taarifa usiku wa manane

    sijui whats going on lakini nipeni couple of hours unless mwenyewe aje humu ndani kutupa updates
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    When did u learn about this? Have u got any clues regarding to what is he charged about?
     
  3. W

    WembeMkali JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2008
    Joined: Jun 16, 2007
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brazamen,
    Habari hizo ni nzito ukizingatia Kitila ni mwenzetu hapa jamvini hivyo tupe picha kamili ili tumjue nani anataka kutunyamazisha hapa JF.
     
  4. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Natoa pole kwa ndugu yute Kitila, natoa wito kwa wana JF kuendeleza mapambano na kutoogopa kitu, JF NI MWIBA, na utaendelea kuwachoma, hawawezi kutunyamazisha

    TUNASUBIRI HABARI ZAIDI
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari mbaya kabisa!!!

    Ni dhahiri kwamba walikuwa wanamtafuta kwa muda mrefu kama JF member na sasa wamepata nafasi ya kumkamata kupitia mgongo wa kuuliza swali la ufisadi EPA.

    Kwa kweli tuna safari ndefu. Lakini nina uhakika hatua hii itazidi kuichafua serikali ya Tanzania.

    Tupeni habari kinachoendelea dhidi ya huyu shujaa.

    Aluta continua.
     
  6. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We waache tu waendelee kuitangaza JF
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ina Maana Alifanya Makosa Kwenda Katika Mkutano Wa Watz Hapa London ? Wale Ambao Walikuja Nae Wana Taarifa Zaidi Walipotoka Walienda Wapi Mpaka Walipokamatwa
     
  8. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Habari hizi ni makini? Wanausalama wa Tanzania au wa wapi?

    Kama serikali ya Tanzania inataka bad press kimataifa waendelee kumshika, tunaweza kufanya kampeni ya expose itakayofanya Mugabe aonekane boy scout tu.
     
  9. S

    Samwel JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2008
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani,mwenye taarifa na habari hizi aendelee kutufahamisha ili kama ni kweli tuanze kujipanga.Haya mafisadi yamezidi kunyanyasa watu.
    Tuleleeni taarifa kamili wajameni
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimempigia simu Kitila hapatikani... Inaishia kwenye voice mail!

    Who can help here?
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Brazameni mbona na simu yako pia inaenda voice mail? Nataka confirmation kabla sijawasiliana na Balozi wa UK aliye Tanzania. Mwenye uhakika na jambo hili?

    Si suala la kukalia kimya hili
     
  12. Mkaguzi

    Mkaguzi JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2008
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Please can any one with info update us on current Status. Invisbl Umefikia wapi? Any updates
     
  13. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mr Robot that's good idea.

    They cant stop waterfalls with shingles.Freedom of expression it's like sunset and sunrise.So you cant stop the in born nature of people.

    The sun comes up and the sun goes down, and goes quickly back to the place where he came up.
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We wish him all the best!

    Hakuna suprise kwa Kitila ... alikuwa anategemea vitu kama hivyo .. so wajue kabisa kuwa atabakia very very strong!!

    Please Tunaomba habari zaidi!

    Na kama kuna msaada wowote unaohitajika... tufahamishane!
     
  15. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi habari zimethibitishwa lakini? Hao wanausalama ni wa UK au wa Tanzania? Kama hizi habari ni makini basi tulioko UK tuwe vigilant wasije wakajaribu kumtorosha nchini ala "Umaru Dikko" style.
     
  16. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wandugu

    Hii habari inaweza kuwa na ukweli ndani yake (sina other source za kuthibitisha) sababu kuna kitu nilitegemea kutoka kwake lakini hakukamilisha. Isipokuwa kwa Mhe Kitila Mkumbo kushikiliwa na wana usalama London, mimi sitokuwa na wasiwasi kwa sasa. Kitila Mkumbo yuko makini na London sio Tanzania. Mimi naona tuvute subira kidogo.

    Sitaki kuandika mengi hapa incase kweli yupo matatani. Mwenye taarifa mpya zaidi ambazo hazitamuweka Kitila matatani zaidi basi atudondoshee hapa.

    Kwa sasa namtakia afya na amani huko alipo.
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....if it happens to be true, they'll fail miserably!! paranoid - obnoxious %$£&*s
     
  18. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    .... nafikiri ni vema kumtafuta TA chairman pia.
     
  19. A

    August JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2008
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,677
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Invisible mimi ninaona ina faa uwasiliane na huyo balozi Na yeye atawasiliana na watu wao.
    Yeye balozi anajua jinsi ya kufuatilia issue kama hizo hata kwa kuulizia tu from Tanzania Side, sasa wakisema uongo ndipo Diplomatic Row huwa zinaanzia hapo.
    Tukichelewa utasikia Mambo ya Umaru DIko.
     
  20. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hi! steve

    You r very right! It will b emporing all what is in Kitilas mind.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...