Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiti moto vs viagra

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Whisper, Jan 29, 2010.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rais Adai Nyama ya Nguruwe Ina Nguvu Kuliko ViagraRais wa Argentina, Bi. Cristina Fernandez amedai kuwa kula ya nyama ya nguruwe kunaongeza nguvu za kimapenzi kuliko viagra.

    "Niliambiwa kitu ambacho nilikuwa sikijui, kula nyama ya nguruwe kunaongeza nguvu za mapenzi", alisema bi Cristina akiwaambia viongozi wa viwanda vya nyama ya nguruwe.

    "Naweza kuwaambia kuwa ni bora kula nyama ya nguruwe kuliko kutumia viagra".

    Bi Cristina aliongeza kuwa mwishoni mwa wiki yeye na mumewe ambaye alikuwa rais wa Argentina kabla ya kumaliza muda wake, walikula nyama ya nguruwe na baada ya hapo mambo ya malavi davi yalienda vizuri sana kulikon kawaida.

    "Inaweza kuwa kweli, jaribu ujionee mwenyewe", aliongeza rais huyo wa Argentina katika hotuba yake ambayo ilirushwa live kwenye luninga.

    Argentina ndio nchi inayoongoza duniani kwa kula nyama ya ng'ombe lakini kutokana na kuongezeka kwa bei ya nyama ya ng'ombe, serikali ya Argentina imekuwa ikipiga kampeni watu waanze kula nyama za nguruwe.

    Naye mkuu wa umoja wa wazalishaji wa nyama ya nguruwe nchini humo, Juan Uccelli, alimuunga mkono rais Fernandez kuhusiana na matumizi ya nyama ya nguruwe kwaajili ya nguvu za kimapenzi.

    Juan alisema kuwa watu katika nchi za Denmark na Japan ambazo zinaongoza duniani kwa ulaji wa nyama ya nguruwe, wana maisha mazuri ya kimapenzi kuliko watu wa Argentina.

    Source: AFP
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Na huo ndio ukweli wenyewe. KIDUMU KITI MOTOS...
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hii ikidhibitika, bei ya mkuu wa meza itaspike vibaya kwa hapa Tz.
    Let it not be the case!!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahaaa haaaaaaaaaaaa naunga mkono....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hamna lolote kama huna nguvu kalagabaho
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Hii kitu inawezekana ikawa na ukweli ndani yake
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aisee naunga mkono, hii ni post bora kuliko zote leo maana imetoa taarifa ya jambo la msingi sana.....asante sana.
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    HILO SIO LA KUULIZA MKUU, CHECK HAPA MKUU!!.
    KITIMOTOZZZZZ1
    KITIMOTOZZZZZ2

    WACHA NIWAI MAENEO SAHIZI MAANA NDIO WEEKEND IYOOOO!!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    ZA mBEYA ZIMELISHWA ARV'S,
    TUWE MAKINI NA TUNACHOKILA
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukipiga mdudu aka kiti moto kunywa na Valuu dah mbona Chuda raha.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda kwa Kinibu anasema bado ipo shazi na kwaminie wewe 1KG alone [​IMG]
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mAGUFULI NA WAFUGAJI WENZAKE KULE wIZARANI Kwao wametuhakikishia hakuna mahusiano chanya kati ya Kitimoto ya mbeya na kulishwa ARV, maneno yawazandiki , wanatutazama kwa macho ya wivu na husuda tukijilia mnyama wetu.....lete kitimoto kilo moja , Rost na ndizi mbili.
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du bonge la kampeni hilo from rais angetu pm sasa kashatangaza hadharani watatupandishia bei hawa ah
     
  14. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,557
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kata kilo 2, ndizi 6, kachumbali bakuli na mchicha. Waiter, leta mzaramo na water soda. Hii ndio weekend yangu. Jioni nguvu zitakuwa 4x4x4xfar
     
  15. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    We ungependekeza nini yenye kuongeza nguvu za mapenzi? Labda kwa kuwa nguruwe ni haramu, huenda huongeza nguvu za mapenzi ya kishetani!
     
  16. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Acha bwana ya Mbeya so mchezo halafu unapewa na mboga ya majani pembeni kwa kujali zaidi afya yako-I real miss that thing
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Feb 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    waacha , maana Mbeya unapewa Mboga ya majani, ndizi za kuchoma ama kungaa rost , na kipande cha parachichi ...buree ofa mdau, niliwahi kufika huko miaka ya 90, nitarudi tena Mbeya.
     
  18. r

    redcard Member

    #18
    Feb 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaah !!! waungwana mlikuwa hamlitambui hilo, hiyo kitu kiboko inaongeza nguvu zote: za kike, za kiume, za giza, za nuru, za kiroho, za kimwili, hata popobawa hakugusi ati!
    firstlady1-test japo 0.5kg utaniambiiiiiiiia, kileleni 10 times within 2min na unalia kama beberu la kitimoto vile.
    Ila kama mtu hujaoa au kuolewa - PLEASE DON'T TRY THIS AT HOME -
     
  19. k

    kosamfe Member

    #19
    Feb 3, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini haiizidi supu ya pweza
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inaongeza nguvu sio kama hauna nguvu ndo ikupe nguvu! Mzee kama kazoea bao 2 ukimpa kiti moto anakunyuka nnee ikiwapo mbili za mfululizo za mwanzo! upo hapo
     
Loading...