Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiti cha Zanzibar UN

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Aug 3, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Kama hakiko basi kitakuwepo siku hizi za karibuni hichi kiti cha Wa Zanzibar "I Have A Dream"


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Akaa kumbe nawe MZNZ?
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Niupate wapi UZanzibar ?mimi ni Mzaramo wa Bagamoyo........ MadameX
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Flags of Zanzibar and Kenya Raised at United Nations Headquarters Dec 1963.
     
  7. a

    altaaf Senior Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tanganyika nayo tungependa kukiona wakati ule !
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    "I fear [Zanzibar] will be a big headache for us" - J.K. Nyerere

     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    ( "I fear [Zanzibar] will be a big headache for us" - J.K. Nyerere) haya Maneno ya Baba wa Taifa Mwalim Nyerere ndio sasa yanajitokeza Mkuu.@Nonda
     
  10. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    uploadfromtaptalk1344042303070.jpg [​IMG] heli wajiengue tu
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ila ilikuwa ni wakati ule. Kwa sasa Znz haina kiti wala haitakuwa nacho. Kuisaidia Znz ni kuigeuza mkoa mmojawapo wa Tanzania ili uwe mwisho wa maneno. Ila kama waznz wanataka kujitenga si wajaribu waone kama ni rahisi hivyo? Na kama kweli wanataka kujitenga kwanini wang'ang'aniwe na bara? Tumeishachoka kusikia malalamiko ya muungano na sizitaki mbichi hizi?
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwanini sifahamu tusitengane kama wameng'ang'ania hivyo
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You confused me when you said you have a dream
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Sio maneno yangu hayo (I Have Dream ) Bali ni maneno ya Kiongozi wa Kanisa la Kilutheri duniani Dr MArtin Luther King jr. Nimekopi tu hayo maneno

    samahani sikuchanganyi lakini kama unavyoona huko Visiwani hawataki Muungano wamesha choka na ndoa ya miaka 48

    wanacho taka wao wawe huru hata wewe Madame X ukiolewa na Mume mumeishi miaka 48 itafika wakati utamchoka wewe

    huyo mume au mume wako atakuchoka na mwisho wa kuchokana ni kuachana sasa kati ya hizi Nchi 2 Tanganyika na Zanzibar

    Zimesha chokana kuwa kitu kimoja bora vipi uonavyo wewe?Hebu nipe jibu Mkuu MadameX
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    MziziMkavu , hiyo ni ndoa ya kanisani haivunjiki...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Sawa tuone kama ni kweli maneno yako unayoyasema mbona kwenye Biblia takatifu kuna aya inayosema hivi nanukuu ( Mathayo, Chapter 5) [SUP]5:31[/SUP] ("Ilikwisha semwa pia: `Anayemwacha mke wake, yampasa ampe hati ya talaka.) kwa hiyo hii sheria ya ndani ya Biblia haitumiki Makanisani? mkuu.@MadameX
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,956
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha Mzizi Mkavu, safi sana. Kumbe tupo katika jahazi moja. Hongera kaka. Tunaisubiri kwa hamu JAMHURI YA WATU WA ZANZIBAR. Mwenye wivu na ajinyonge. Inshaallah Mungu akipenda.
     
Loading...