Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiti cha ofisi

Discussion in 'JF Doctor' started by Bujibuji, Jul 19, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Kiti cha ofisini kimekuwa kikiniumiza mgongo.
    Nimebadilisha viti vitano lakini bado naumia.
    Je nikae pozi gani ili nisiumize mgongo?
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hamna viti vizuri kama vile vya ma-secretary ambavyo hutoa support nzuri kwa lower back.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Tatizo inaweza isiwe kiti, bali ni jinsi ulivyoi-position computer yako.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe nakabiliwa na tatizo kama la mtoa mada.
    kuna mtu kaniambia kuwa viti vya ofisini vile vya zamani (Common chair) vilivyo fanana na vya mezani ndio vizuri kwa usalama wa mgongo.
     
Loading...