Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiti cha kikwete na miujiza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Froida, Mar 18, 2011.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikijiuliza sana kwa nini watu wa protokali pale IKULU wazunguka na Kiti cha raisi wetu mpendwa Dr.Jakaya Mrisho Kikwete,Je kinamiujiza gani ya kiulinzi,jee anamatatizo gani ambapo hawezi kukalia viti vingine,je ni kuendeleza utukufu kwamba kwa vile yeye ni Raisi lazima akalie kiti tofauti na wengine,au ni ushauri wa Mlinzi wake mkuu sheikh Yahaya ,au ni woga tu jamani watu wa protokali IKULU mulioko humu hebu tafadhali nijuzeni.

    Halafu nyie watu wa Protokali kwa nini munawadharilisha wafanyakazi wa Mawizara eti Kusimama pembeni saa za kazi kupeperusha bendera kumpokea Raisi hammuoni Raisi anapingana na kile alichoeleza kwenye hotuba yake ya tarehe 28 kwamba wanasiasa waache wananchi wafanye kazi,kwa namna nyingine munapowapanga wafanayakazi wa serikali ili kumpokea Raisi ,hamuoni kwamba munawapotezea muda ukiwaangalia hatu sura zao wanaonyesha hawapendi munavyofanya
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siwezi kisemea hicho kiti ila Rais analindwa vilivyo na majini ya babu wa mwembechai shehe Yahya.
    ikulu kulindwa na majini hii imekaaje wanaJF?
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hatari kuliko tunavyoichukulia.
    hii ndio chanzo cha serikali kufanya vitu ambavyo hata mtu asiekua na elim yoyote atavi doubt.
    serikali gani ambayo kipaumbele chake ni kuwatetea mafisadi na kulinda maslahi yao kwa kuwaangamiza wapiganaji dhidi ya hao mafisadi???
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    sijui kina nini kile kile kiiti hebu ntamuuliza bwana mmoja hivi then ntarudi na jibu hapa jamvini
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijui ukweli wa habari hii!!!???? Lakini kama ni kweli kiti anachokalia jk kinazunguka nchi nzima kila aendako, itakuwa hatuna rais wa nchi anayejiamini; bali tuna mtu muamini ushirikina kuwa ndo dira yake ya kuongoza nchi!!! No wonder -"hata sababu ya kwa nini watanzania ni masikini hawezi kuwa nayo-maana anaongozwa na miujiza/jini limuelezalo cha kufanya na ua kujibu"!!!
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,594
    Likes Received: 9,147
    Trophy Points: 280
    Jee safari za nje nako anaenda nacho?
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Nina kiu ya jibu
     
  8. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majini matupu...
     
  9. s

    stromberg Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakuwa ushirikina tu! Ila tujiulize, anakwenda nacho marekani? Au ni tanzania tu? Basi ushirikina huo ni mfupi kama kaptura. Washauri wake waache kumpotosha!!!!
     
  10. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushirikina wa Shehe Yahaya sio wasitahiri hizi, Confirmed information ni kwamba, Shehe Yahaya amechoka sana kutokana na umri (labda na maradhi ya uzee pia) hivyo JK, Familia yake na Ikulu wameanza kumpotezea kiaina kwa sasa Jakaya anatumia Waganga wa Kinigeria, na wamejazana pale Ikuru.

    Tanzania sasa hainatofauti na Haiti
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mbona kiti cha JK poa tu!
     
  12. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watazania kweli wamepotea. Hivi kwanini mnaamini uchawi namna hii?

    ndiyo maana mnaenda kwa Babu!

    kila siku nitakuwa nachapa Injili hapa jamvini.
     
  13. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wanaanzisha thread bila kufanya assumption. that's why thread kama hii ni rahisi tu kuipa hadhi ya crap.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Inawezekana mnamzushia mkwere!
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kiti kiti cha Jakaya alipokuwa Wizara ya Fedha Kiti kimeonekana jana Wizara ya Elimu kiti kimeonekana kama wewe ni mwanaprotokali IKULU ebu nijuze kwa nini Kiti kinazunguka
     
  16. N

    Ntandalilo Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitarudi kuangalia jibu Mikatabafeki.........................
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kile c kina mtekenya akikaria ndio make abadirish, babu yang mkolon ila hayupo hvyo wageni wakija wakikaa kabla yake anawaaccha tofaut na cha bebeface
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sijakupata kabisa mipango mji.
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kweli akiwepo Ikulu anacho, Wizara ya fedha alikuwa nacho na Wizara ya Elimu anacho duu!
    labda anavyo vya dizaini ile vingi kila wizara.
    alafu kiti chenyewe kama local made hivi sijui tusema mkwere mzalendo sana, au kimetengenezwa na babu na kaweka na ujuzi wake.
     
  20. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Umejuaje kama ni kilekile??
     
Loading...