Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiti cha Kikwete na miujiza yake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Nov 18, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Jk kila aendako anabeba kiti na kuzunguka nacho, hakalii kiti kingine.
    Je hicho kiti kina nini spesho?
    Kwanini hataki kukalia viti vingine?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    maagizo ya sheikh yahaya hayo
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kilibarikiwa na marehemu sheikh yahaya
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kina "charger" ya kumhakikishia mjomba "NGUVU" kila aishiwapo!
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ni kweli. Ina maana hata akifanya geographic expeditions ​zake uwa anakibeba?!
     
  6. k

    kijabakari Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tutasaidie maelezo zaidi juu ya hiki kiti hata hivi karibuni alipokuwa USA alikuwa nacho?
     
  7. C

    CONECTED GUY Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni utara ibu wa rais kutumia viti vya ikulu hata mkapa and many presidents do tha same
    kama obama atatembea na gari yake everywhere kiti ni minor thngs
    just security isues
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ina maana hata kwenye safari za nje huwa anachukuwa hicho kiti? Au ni wakati anatutembelea sisi 'wachawi' wenziwe?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Halafu nasikia kina gari spesho la kukibeba
     
  10. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka alipokuwa anatangaza cabinet baada ya EL kujiuzulu aliwekewa kiti akaomba abadilishiwe. Kwa hiyo hii ya kutembea na kiti imeanza baadae, sio security issue. Ni mambo ya kijamii zaidi
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,820
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Kumbukeni ni Mtu wa pwani yulee... Utamaduni(mazngara) lazma yausike.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Jamani kumbe ndio maana nchi inayumba, inaongozwa na kiti
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Purely mazingara!
    No wonder ata leo akiwa analonga na wazee ameamua kukaa heshima ya wapi iyo!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Jamani alikuwa anaogopa kupiga mweleka
     
  15. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ni kiti hicho hicho jamanai au vinafananaga tu.
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkapa alianza utaratibu wa kutumia kiti kimoja baada ya kurejea ulaya alipofanyiwa operation ya mguu. kiti hicho kilitengenezwa mahsusi kutokana na maelekezo ya madaktari kutokana na tatizo lake. nadhani baada ya muda aliacha mtindo wa kutembea na kiti hicho
     
  17. S

    Singili Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho ni kiti cha Rais wa Serikali ya Tz.Kama umechukia,pole!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni imani za kishirikina
     
  19. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hizo overheads zote za nini sasa? Inakuwaje kama mtumishi wa umma akiwa na "matakwa/mahitaji" kama haya? Je atatengnezewa naye kiti na gari special?
    Hivi, kazi hizi wanafanyaga medical exams kabla kuanza kazi kuthibitishi wako fiti?
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Naogopa kusema tena maana siioni msg yangu ya kwanza. But mhhh! Sometimes I don't understand people. Labda ni mila au mazoea!!
     
Loading...