Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiteto matokeo ni aibu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ndyoko, Nov 2, 2010.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Katika yote yakiyotokea kiteto n aibu. Msimamizi wa uchaguzi hakuutangazia umma matokeo badala yake alitoka ofisini akawapatia wagombea matokeo na kumpatia mshindi cheti bila kuwatangazia wananchi matokeo kama ilivyofanyika kwa majimbo mengine. iLI KUJUA MATOKEO ILIBIDI KUWAVAMIA WAGOMBEA KUJUA KILICHOANDIKWA!

    Matokeo:
    CCM 25,308
    CHADEMA 13,786
    cuf 461
    nccr mAGEUZI
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    NEC ya Makame na CCM hiyo!!! Mambo kinyumenyume tu!!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakini matokeo si ndiyo yenyewe no ni hizo hizo?ameogopa kelele za washindi!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kutangaza ni lazima labda dhamira yake imemsuta
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    tupatie jina la mshindi!
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akishinda unayemtaka ni sawa, akishinda usiemtaka ni aibu, aibu kwako au kwa mgombea alieshindwa, ailiyeshinda, demokrasia ya wapi hii?
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hyo yote yana mwisho ndugu zanguni.
     
  8. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuuu yaaani Kimesera kabwagwa? kweli Nangora na CCM ni noma, akate rufaa Kimesera maana kuna harufu ya kuchakachua kura hapo.:doh:
     
  9. N

    Nanu JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kashinda kihalali tu. Ladba kama kuna mizengwe mingine!
     
  10. k

    king ndeshi Senior Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana nazani TUME wawe wanakagua VYETI VYA wanaojumlisha kura,SABABU WENGI INAVYOELEKEA HAWAJUI HESABU RAHISI ZA KUJUMLISHA NA KUTOA,mpaka nnavyoongea maeneo mengi matokeo hayajatoka kisa BADO WANAHESABU KURA.shame:israel:
     
  11. P

    PEDE Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msimamizi wa Jimbo hilo anajua alichokifanya, Democracy haipo hivyo.Anaficha nini-Harufu ya Uchakachuaji (RUSHWA).
     
Loading...