Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitengo cha ardhi Morogoro kimeoza kwa rushwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MDANGANYWA HUYU, Nov 8, 2011.

  1. M

    MDANGANYWA HUYU Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halmashauri ya manispaa ya morogoro kitengo cha ardhi inanuka kwa rushwa. Kuna afisa ardhi mmoja anaitwa lusekelo anapora ardhi za wanyonge kama yeye ndiye mwenye ardhi.

    Kila ofisi katika manispaa hiyo wanamjua lakini cha ajabu yeye ndio anaendelea kula maisha tu. Amedhulum viwanja kumi eneo la msamvu na kati ya hivyo kamuuzia mfanya biashara maarufu bwana murad au sadiq murad. Eneo la nanenane amepora viwanja sita na kuwauzia wafanyabiashara mbalimbali. Eneo la kihonda amepora viwanja saba. Kila kona ya mji jina limekuwa Lusekelo.

    Kila anapolalamikiwa mnyakyusa huyo amekuwa na kiburi na kuwaambia watu hawamfanyi chochote. Kibaya zaidi kuna dada alimfuata kumlalamikia kuhusu haki yake, alimjibu bila aibu kwamba bila kuvua chupi hakuna haki.

    Watu wamechoka hawana kwa kwenda nchi hii ni ubabe tu.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duuh kali hii!
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Lusekelo huyu huyu ninaye mjua au mwingine? Kisa Prado au?
     
  4. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    This is very serius matter kama yana ukweli. Ushauri wangu kwa yeyote ambaye amefikwa na madhila haya na ana ushahidi basi ayawasilishe kwenye vyombo vya habari (angalia issue ya Papa Msofe na yule mama mjane, mama amerudishiwa kiwanja chake na msofe amebaki na aibu!!) .Pia huyu waziri Tibaijuka yuko makini sana mpelekeeni hiyo issue but muwe na evidence. Mwisho kwa wana JF naomba issues kama hizi ambapo walalahoi wanadhulumiwa tuzichangamkie jamani ili kukomesha watumishi mafisadi kama hawa, maana hapa nimeona comments 2 tu kwa hii issue, tofauti na ninavyoona kwenye nyuzi zingine....
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aisee kweli ndio maana kila siku anakunywa pombe nini.....Haya maneno ni mazito sana kweke aisee inabididd akalishwe chini huyu jamaa vipi
     
  6. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa anamganga wake ndo anaye mtia kiburi ngoja tumwambie nondo
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,106
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ndo maana mkoa hauna maendeleo kabisa full uozo•
     
  8. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sheria ipo wazi kabisa, Ardhi ni mali ya Serikali, wananchi tunapangishwa. Ndio maana kila mwaka tunalipa 'Land Rent'. Kama hujapaendeleza katika kipindi cha miaka kumi unanyang'anywa kisha anapangishwa mtu mwingne.
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nadhani humu kuna wadau wa kutosha kwenye hivyo vitengo wanawaweza kusaidia zaidi,anajidai eti hamna chochote watakacho mfanya ameshafanya nchi ni yake hii....asubirie cha moto alafu arudie tena lugha yake.....
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Idara ya ardhi ni sawa na polisi: rushwa mtindo mmoja.
     
  11. juma s magombe

    juma s magombe Member

    #11
    Jun 16, 2013
    Joined: May 17, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunawakati mtu unaweza ichukia nchi yako ukatamani ukimbilie mbali kwa sababu ya hawa majambazi ya haki za watu.
    MR. LUSEKELO kama haya ni yaukweli umekwisha my friend..
     
  12. araway

    araway JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2013
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    wanashirikiana na meya nondo ndomana haogopi mtu! kunajamaa aliuziwa kiwanja milioni 2.5 akapewa risiti ya laki mbili ilibidi jamaa adai hela yake na akarudisha kiwanja chao
     
  13. lazalaza

    lazalaza JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2013
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 874
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Hata maeneo ya bong'ola yalipimwa vizuri sana lakini hivi sasa kwenye barabara zote zinazounganisha kati ya mtaa na mtaa kuna nyumba yani hata pakupiata hakuna loooh!!!!
     
Loading...