Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendo cha professor muhongo kukacha kula hotel alikopangiwa.. Ni mbinu nyingine ya kujilinda..?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sosoliso, Oct 30, 2012.

  1. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Kwenye Gazeti la mwananchi la leo kurasa ya 10 kuna habari inayosema Professor Muhongo alikataa kwenda kula chakula alichoandaliwa kwenye Hotel ya Mount Meru na kwenda kula kwa Mamalishe..

    Habari inasema alipofika karibu na geti la kuingia hapo alibadili uamuzi na kuamuru apelekwe mahali atakapopata chakula cha kitanzania huku akisema haoni sababu ya kula vyakula vya bei mbaya wakati kuna watanzania hawana umeme..! Hata hivyo aliwaruhusu maofisa alioongozana nao waende wakale pale Mount Meru Hotel..

    Inasemekana hata wakati alipokuwa Dodoma Mke wake alimleta mpishi toka Dar kwa ajili ya kuhakikisha Professor Muhongo anapata chakula toka kwenye “mikono salama”..

    Swali kubwa la kujiuliza hapa.. Professor Muhongo anaonekana dhahiri “ana-cover his back”.. dhidi ya asiowafahamu.. Kina nani..? Jee anafahamu nini kuhusu mustakabali wa maisha yake..? Ameshadokezwa chochote kuhusu usalama wa maisha yake..? Serikali yake inahakikisha vipi usalama wake kutokana haya yanayotokea kwenye wizara ya Nishati na Madini..? Maana sio siri Professor Muhongo amejitengenezea maadui wengi ndani ya muda mfupi toka apewe uwaziri na kuyafanya yale ambayo ameyafanya..!

    Nawasilisha..
     
  2. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Haya bana
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Polonium ni hatari muone Dr Mwakyembe hana nyusi wala nywele.
     
  4. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kunguru mwoga hukimbiza bawa lake!
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tanzania kila kitu kinawezekana...
     
  6. tafakari kali

    tafakari kali JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ccm wanauwana na anajua hilo. Ongere kwake watanzNia tupo nyuma yake.
     
  7. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha.. Kwa hiyo Prof. anachukua tahadhari mapema.. Wasije wakam-polonium..! Ila ni kweli Mkuu.. Maana amekata ulaji wa network ya mafisadis.. Nipo nyuma yake kwa sasa..!
     
  8. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa msimamo wake kama hajaungwa mkono na CCM ya Kikwete tumtegemee kurudi elimu ya juu (vyuoni) baadaye akiwa amechoka sana....huwa najiuliza kama vile labda angekataa hii kazi? siasa itamshusha sana Profesa huyu na msomi wa ukweli
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    bora amekataa,maana ccm ni noma
     
  10. M

    Mea2 Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    siku hizi hakuna raha ya kuwa kiongozi tz unaishi kwa mashaka mashaka kama konokono
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Kutokula kile kilichoandaliwa na TANESCO was a smart move.
    Sekta ya madini na nishati ndiko waliko mafisadi waliokubuhu, kama alivyofanyiziwa Mwakyembe yanaweza kumpata Dr Muhongo.
     
  12. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,420
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mungu atamlinda na mafisadi wote. Aendelee na moto huo huo wa kuwabana mafisadi hadi watokomee kuzimu
     
  13. M

    MTK JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,815
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Duh dont read too much from that single days decision by the good professor!! lakini kutokana na maamuzi yake tangu aingie nishati na Madini; he has definitley stepped on the toes of too many big wigs!! na pia akiwakumbuka kina Mwakyembe, Mwandosya na Ulimboka ana kila sababu ya kuchukua tahadhari kwa usalama wake.
    Prof Muhongo stay vigilant.
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Ni kweli anapambana na mafisadi wenye nguvu ndani na nje ya uwanja acha ajipange kabisa,maji kunywa,chakula....leso,sabuni zake za kuogea hata maji ya kunawa na nguo zake dry cleaners kote kote ajipange sana...mafisadi watu wabaya kabisa.
     
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu,ila huko kwa mama lishe anauhakika gani hawawezi mpata?wakiamua kumnasa hana ujanja atanaswa kama ndege mjanja kwenye 2ndu bovu!
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    anabadilisha mama lishe! leo kwa mama amina kesho kwa mama Ciello.....kwa baba lishe Ciello.
     
  17. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hakika Prof,Muhongo anahaki ya kujilinda,tangu ameingia wizara ya Nishati na Madini amefanya mapinduzi makubwa sana,amekata mirija ya mafisadi wakubwa hivyo ajue anawindwa sana na hao mafisadi.
     
  18. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tahadhari na ninampongeza....
     
  19. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Waliotunga mgao wanaweza kumdhuru. Wanahesabu mabilioni walioyapoteza kwakutokuwepo kwa mgao hewa wa umeme.
     
  20. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Kwa mujibu wa maelezo jana alifanya kama kustukiza vile.. Maana yake hata kama wanamtafuta hawapi muda wa kutengeneza racket.. Ingawa mwisho wa ciku kama ulivyosema.. watampata tu hawa wakimtaka.....
     
Loading...