Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendawili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Magulumangu, Feb 26, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani nina kitendawili, katika mahakama moja watu watatu walienda, wawili walikuwa wanamlalamikia mmoja kuwa kila waendapo mahali yule jamaa anaingia peke yao na kuwaacha nje wakimsubiri so walitaka hakimu amwambie jamaa kama vipi waingie wote...jamana akaskuti na kutoa jibu la kwamba yeye sio kwamba hataki wote waingie lkn kule aendako kunanuka sana so ili uende lazima uwe na mdomo maana razima utapike....jamani nitegulkieni hiccho kitendawili ni nani hao jamaa??
     
  2. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kama wewe ni dume hao jamaa unao hapo kati
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh kitendawili kigumu,mi naona tukupe mji.
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mdau uko sawa kabisa!!
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    ugumu wake ni nini??? Au uko under 14???.........jibu liko wazi kabisa :d:d:d
     
Loading...