Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendawili...Wanamtandao ndio Kina nani hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Apr 3, 2009.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikisikia kila mara kuhusu hili suala la wanamtandao. Kuanzia kampeni za uchaguzi, utawala wa nchi, uteuzi wa viongozi wa serikali ya Mh. JK etc. Naomba kujua, je, ni kina nani hawa? Je, diyo wenye kuongoza serkali? Nguvu zao ni kubwa kiasi gani katika kutuchagulia viongozi? Je, kazi zao zaonyesha ni kulegalega kwa utawala wa sheria hadi watu ku-seek protection ya hawa wanamtandao? Ni njia gani ya kuondoa hii dhana ya wanamtandao? Je, wanaweza kuwa na nguvu kama mafioso wa kirusi?

    Naomba jibu wanaJF!
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si wana JF hao, au?
     
  3. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    LOL. Majibu mengine bwana!
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uwasiliane na EL,RA na HC watakueleza vizuri wenzao na wanafanya nini.
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,557
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata wewe unawajua kulingana na ulivyouliza swali lako
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    ''Siasa ni kazi ya makundi, tena zaidi kila chaguzi hutengeneza makundi'' Kingunge Ngombale Mwilu
    '' Makundi wakati wa uchaguzi hayaepukiki, kila kundi lina mgombea linalo muunga mkono, hawa sikuhizi wanaitwa wapigadebe, wanamtandao na kadharika'' Jakaya Mrisho Kikwete.
     
Loading...