Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendawili Tega?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MziziMkavu, Nov 4, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Nauliza Swali Jamani mkubwa wa jiko ni nani?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    chumvi
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Umepata hongera kwanini ikawa chumvi ni mkubwa jiko?
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Mpishi.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Mkubwa wa jiko ni chumvi mkuu
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama jibu limepatikana ina maana na uzi umekatikia hapo hapo? Nyuzi nyingine bana!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    ni mafiga.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    umekosea hichi ni kiswahili cha watu wa pwani mkuu
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Source?

    Justifications?

    Bila mpishi, chumvi itatumikaje?
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mafiga,bila mafiga uyo mpishi atapikaje na iyo chumvi
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Jiko la gesi nalo lina mafiga? Mkubwa wa jiko ni chumvi bibie hujuwi kuwa Chakula bila ya chumvi hakinogi? Sawasawa na mwanamme asiye kuwa na Mwanamke hana raha ya maisha.
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mzizi jibu si limepatika?lete kitendawili kingine watu tujitose!
     
  13. che-guavara

    che-guavara Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni chumvi. ndo inanogesha kila kituuuuuuu..
     
  14. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata mwenye swali hajui jibu, kwani vyakula vyote vyatiwa chumvi? Mkubwa wa jiko moto, hakuna chakula kipikwacho bila moto
     
  15. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Solar je? unaionaje? wewe ungesema chai je?
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Moto kazi yake kuunguza vyakula sio kunogesha chakula Umekosea jibu lake sahihi ni chumvi
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama wahitaji kunogesha then si lazima uingie jikoni waweza nogeshea hata mezani, ila kama wataka kupika sharti uingie jikoni, na ili ukipike chakula lazima ukitie motoni ili kiweze kuiva. chumvi ni kiungo tuu, kwani sio vyakula vyoote hutiwa chumvi, wengine twala ugali kwa maziwa no chumvi involved
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Na huo moto utawashwa na nani kama si mpishi?
    Mkubwa wa jiko mpishi bana!
    Na isitoshe si kila viliwavyo lazima vipikwe..........Kachumbari yapikwa?
     
  19. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Babu kwanza Shikamoooo! Hapa napata picha kuwa neno jiko ni neno tata, labda mtunzi atueleweshe amemaanisha nini aliposema jiko? By the way kwani kachumbari yahusisha jiko? Mie sijambo
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakuslimia kwa jina la bwana babu,nimefurahi kwa vile kumbe hata mambo kitchen uko pouwa!
     
Loading...